Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MDAHALO: Tundu Lissu vs Job Ndugai kama ilivyoonyeshwa na Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by analysti, Jul 30, 2011.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mdahalo ndo unaanza wana JF katika ukumbi wa St Gasper, Wazungumzaji wakuu ni Tundu Lisu na Naibu spika Job Ndugai. Karibuni Tufuatilie
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    hatimaye muda umewadia na ndugai kaingia ukumbini.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Shukrani kwa taarifa mkuu.

    Keep us updated kwa kinachoongelewa
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    invisible imekuaje no umeme au?
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jicho limenitoka ka 'Ngumi ya Jambazi' nafuatilia mdahalo kwa makini. Asante Mkuu!
     
  6. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupeni data wakuu
     
  7. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali la kwanza, kwanini Bunge inasemekana limeshuka hadhi, Ndugai anajibu kwa kuanza na shukrani kama kawa.
     
  8. g

    gkalunde Senior Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai sasa anazungumza.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugai anasimama kujibu swali kuwa bunge la safari hii limeshuka hadhi,je ni kweli?
     
  10. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai: Bunge lingekuwa limelala watz wangelalamika. Hvyo ni vyema limechangamka. Kazi za viongozi wa Bunge ni kuongoza mijadala vizuri.
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu kwa taarifa nimeanza kumshuhudia huyu naibu spika sasa naomba Mungu2 umeme usikatike.
     
  12. M

    Mmbwanga Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai amaeharibu kwa kuanza kuwa defensive. Wrong tactic
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anajibu bunge limechangamka sana na wao kama refa ni lazima wabalance kotekote,wao kama bunge wanatakiwa kuisimamia serikali na si kama wengine wanavyoitukana na kuikashifu serilikari ila muda bado upo watajifunza na kuelewa.
     
  14. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai: Asema Bunge, Mahakama na Serikali ni sawa, hvyo si vyema wabunge kukejeli, ku2mia lugha kali dhidi ya Serikali. Asema jinsi wanavyoendelea mambo yatakuwa mazuri na mijadala itakuwa mizuri.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    haya sasa Ndugai anasema bunge limechangamka!watu wametumwa kuwakilisha matatizo ya wananchi ndio maana lzm wawe wakali sio kulala tu! mh
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wadau! Hapa Arusha Startv haionekani kabisa! Cjui ni mbinu ya chama cha magamba mi cjui. Ama ni hii TV yangu ndiyo mbovu?
     
  17. M

    Mmbwanga Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la vyama vingi mahala popote duniani ni bunge la mivutano sana..TL
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tundu Lissu ndo anaongea:

     
  19. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LISSU: Bunge la vyama vingi, popote Duniani ni bunge la mivutano na kelele kwa sababu wanawakilisha maslahi tofauti. Watz watazoea, kwani hawajafikia kurushiana ngumi.
     
  20. M

    Mmbwanga Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hichi tunachokiona tutakizoea..TL
     
Loading...