Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo - TBC Mchakato - Jimbo la Arumeru (Video)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by epigenetics, Sep 13, 2010.

  1. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    [video=vimeo;14919167]http://vimeo.com/14919167[/video]
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM wamekimbia....
    Jamaa wa CHADEMA ni soo....
    Anamwaga vitu vya uhakika sana kwa kila muda mfupi anaopewa
     
  3. J

    Joe_the_Plumber Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nice. ila, cheki watu wanavyoshangalia kabla hata ya kumsikiliza mgombea.
     
  4. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utapigwa marufuku muda sio mrefu kwani unashusha hadhi ya chama. Namaanisha TBC wataacha kudahalo wagombea wa vyama
     
  5. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani hawa CCM kwanini wanakimbia midaharo jamani?
    Hivi kweli kwa ulimwengu huu wa sasa ni sahihi, mtu kuogoba kwenda kwenye midaharo kama hiyo jamani
    Ebu wananchi jioneeni wenyewe type ya viongozi wa CCM wanatoka IFM
    alafu naomba kama inawezekana tuwaadhibu kwa maamuzi yao
    eeeh Mungu baba saidia jamani hawa watu wakose jamani.
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh!
    huyu jamaa wa CHADEMA ni noma..amenifurahisha jinsi alivyosababisha kadamnasi kulipuka! Nadhani watu wake tayari wanamwelewa vizuri. Mungu ampe hekima, busara na uwezo zaidi..Inshallah
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu MC amemkatiza nini, maana jamaa amepeleka mashambilizi ya kumtoa mtu KO..Kumbe ndiyo sababu sisi m wako mitini!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Samahani, ni 'mdahalo.'
     
  9. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kura zenu zote wananchi wa arumeru mashariki mpeni mbunge wa chadema,kwa sababu hizi ni makini,smart,analielewa jimbo na matatizo yake.huyo ni mkiongozi makini
     
  10. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wananchi wa arumeru mashariki kura zenu pelekeni chadema kwani sababu mnazo
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hizi thread zinahang tuuu.... huweki sababu, unadhani kila mtu anaishi arumeru na anajua kinachojiri??

    please be fair to the forum
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda,

    Ungewarahisishia sana wananchi wa Arumeru na sisi wasomaji hapa kama ungeweka na jina lake huyo mgombea wa hicho chama!

    Lakini yaonyesha we bado ni mgeni hapa....karibu sana!....usiogope tutafika tu!
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Akikua ataacha!
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aisee, huyo dogo wa Chadema ni noma! Namtakia kila la kheri. Nadhani tunahitaji vijana kama hawa bungeni wapiganie haki zetu.
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Na bado!
    Watakimbia sana huu mwaka.
     
  16. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    The content of the video is enough material to lead a discussion. Video hii ni ya kipekee ndio maana nikaiweka. Tazama then changia. Mkitaka synopsis ningeweka text kutoka gazetini.
     
  17. p

    politiki JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uamuzi wa makamba kuwakataza wabunge wasishiriki kwenye mdahalo unaweza kuwaangamiza kwa maana
    ccm aikuweka wananchi kufadika kwao na mdahalo wamefikiria zaidi wakasahau wananchi ambao wangependa kuskia
    kutoka kwao mfano mzuri huu hapa wananchi wanamaswali ambayo wangependa kumuuliza mbunge hayupo hii ni dharau kubwa sana kwa mpiga kura na that has nothing to do with opposition parties. Wabunge wa ccm ndio walikuwa madarakani kwahiyo wanawajibika kujibu maswali ya wananchi waliowatumikia na siyo kuwakimbia.
     
  18. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Swala la CCM kukimbia mdahalo silishangai hata kidogo. Wanajua makosa waliyoyafanya, wanajua kuwa wana wabunge ambao sio competent enough kusurvive kwenye midahalo. We angalia huyo dogo anavyochana, ingekuwa kuna mtu wa CCM hapo nahisi angerushiwa viti au angeomba udhuru as if anaenda msalani na kutokomea mazima.

    Kuhusu huyu jamaa wa Chadema, hata kama ni wa jimbo jingine na mtu uko Mbeya vijijini, bado unaweza toa ushauri kwa wana Arumeru. Nimeicheki clip na nilipata habari kutoka kwa wadau walioangalia live kipindi, jamaa wa Chadema alifunika.

    Tuache ushabiki wa kichama na twende kwenye ushabiki wa uwezo wa mgombea. Tukiishia kuangalia bendera za vyama vyetu tutachagua wataalamu wa kulala bungeni na kuuza nchi na kuishia kujaza vichwa vya vyuu vya magazeti kwa masaga kibao; mara EPA, mara Richmond n.k. Tutaishia kujaza viongozi wasioweza hata ku-analyse maswala muhimu ya nchi na kuishia kutuaibisha kwenye vyombo vya habari vya dunia.
     
  19. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona nzi wanakuandama ujue unanuka.......m, ndio maana hawataki watu watu wajue uozo uliopo. Mdahalo una mantiki kubwa kwani watu wanapokuwa kwenye pilikapilika za maisha mara pengine wanakosa muda wakuhudhuria mikutano hiyo, lakini baada ya kazi mtu anaweza kupata fursa ya kusikiliza sera za wagombea wote kwa pamoja. Shilingi imeshuka, mfumuko wa bei juu, sasa mara pengingine unakosa hiyo fursa. Pili wanawaonyesha wapigakura kuwa ni jinsi gani wasivyo wanyenyekevu kwa waajiri wao watarajiwa.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kijana anaitwa Nassari Pallangyo.
     
Loading...