Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nguvumali, Aug 26, 2011.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kesho tarehe 27/08/2011, Ramadhan 27, Star Tv itarusha moja kwa moja kutoka MovenPick Hotel mdahalo kuhusu " ITIKADI ZA VYAMA VYA SIASA NA TANZANIA TUNAYOITAKA"
    Mdahalo huo utahusisha wazungumzaji wakuu wafuatao
    1.Bwana Mabere Marando, mwanasheria Kitaaluma na mwanachama wa CHADEMA.
    2.Nape Nnauye wa ccm
    3. Jussa Ladwa
    wote mnaombwa kutune Tv zane ili kupata fursa ya kujifunza na kupanua wigo wa Mjadala juu ya ujenzi wa Jamii ya Kisasa hapa Tanzania yenye kuogopa na kukataa Ubakaji na Ulawiti wa raslimali zetu kwa Jina la siasa.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuanzia saa ngap?
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mda utakuwa wakawaida.
     
  4. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mda ndiyo swala la muhim
     
  5. Kidafani

    Kidafani Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Thank you!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kiboko ya Nape ni John Heche. Marando atakuja mpa pressure huyo nepi
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Saa ngapi?
    Tunaruhusiwa kuhudhuria? Au ni discussion ya watu hao watatu tu?
    Moderator ni nani?
     
  9. b

    baraka boki Senior Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dickson,Safi sana kwa mdahalo uo nape kajpange make kwa sasa cdm mnanuka
     
  10. S

    Sharp lady Senior Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umekosea spelling au unamaanisha CHADEMA inanuka?! Hebu toa muongozo mapema.
     
  11. S

    Sharp lady Senior Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa tunaomba muda.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,123
    Likes Received: 3,664
    Trophy Points: 280
    waandaaji wadhibiti ile mijimama ya ccm isiyo na hoja kazi kuzomea au kushangilia hoja zinazokinzana waziwazi na tanzania tuitakayo. pia watu wajizuie kuwa ki-chama chama.
     
  13. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Asante kwa taarifa, unaanza saa ngapi?
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru lakini mkuu ujumbe wako umekosa explicity ya kutosha.ie umebaki tu unaelea...why?,where? and when? ni mambo yanayotakiwa kwa pamoja yaonekana kwenye briefing yako
     
  15. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    KWENYE BOLD KWANI HUYO JAMAA YUPO HAPA TANZANIA, Maana nina muda mrefu sijamuona kwenye media?
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama alivyosema mleta mada itakua MovenPick : muda ni kuanzia saa7:20 usiku hadi 9:20 usiku wakuu,kama unataka ushiriki kuna number wanatangaza mara kwa mara kwa yeyote atakaetaka kushiriki ila number ya sim sikuimeza wakuu na mara nyingi hili tangazo wanalitoa Star tv.
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kama muda ni kuanxia saa Saba usiku mpaka saa Tisa usiku, lazima watakaojaa kimahudhurio ni Walinzi wa usiku a.k.a Kolokoloni na Waanga. Msalimieni Shehe Yahaya mnaweza kuwa nae muda huo
     
  18. j

    janja pwani Senior Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jussa Ismaili Ladhu ni Naibu katibu mkuu cuf Zanzibar, huyu kijana namfagilia sijui nape atapitia wapi!
     
  19. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Na kila jumamosi saa kumi na mbili jioni .......................
     
  20. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mdahahalo wa itikadi za kisiasa leo kuanzia sa moja usiku statv kati ya Nauya CCM,Mabere CHADEMA,Ismail CUF,'kama NGELEJA ataruhusu'
     
Loading...