Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo star tv live-Muungano na Tz tuitakayo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sharp lady, Dec 4, 2011.

  1. S

    Sharp lady Senior Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadau mdahalo wa juu ya Muungano na Tz tunayoitaka unaendelea live star tv, yupo Mh. Khatibu, Mnyika na kiongozi wa sheria. Mdahalo unaendeshwa na bw. Ayoub.
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tujuze mzee huku star tv haishiki
     
  3. M

    Maengo JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu Mh. Khatibi sijui alikuwa anaongea kitu gani. yaani ni ugolo mtupu kama sio mavimavi...! hajui kujibu maswali, yaani ilimradi kanyanyuka kasimama pale kwenye kipaza sauti tu basi. kweli CCM wana kazi kama wasemaji wao ndio hao! yaani hata kuongea hajui, sasa sjui kampeni zake huwa anafanyaje!!!!
     
  4. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Arusha wamekata umeme mara baada ya mdahalo umeme umerudishwa.
     
Loading...