Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo St Augustine,mada-Uhuru wa vyombo vya Habari Tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbushuu, Feb 10, 2012.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    Wazungumzaji ni prof shivji na generali ulimwengu,waandaaji ni balaza la habari tanzania(MCT)nahc star tz wanarusha live mana naona wanarusha matangazo
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    St. Augustine ndo nini? chekechea?primary? au ndo vyuo vyetu vya kata?
     
  3. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upo sawa mkuu, nikweli hata mimi nipo ndani ya ukumbi, mada bado zina endelea kutolewa .
     
  4. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Zumbukuku tu utakufa tu na kijiba cha roho!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    hebu tupeni manews huko.
     
Loading...