Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo: Mwanamke "kujua sana" ni "negative" kwake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 19, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini sisi wanaume wengi hatupendi kukutana na mwanamke ambaye toka mwanzo anaonekana "kujua sana"? Yaani, akijionesha "kujua sana" basi tunaanza kukosa ile confidence kwa sababu tunajiuliza maswali mengi:

    a. Amejifunza wapi?
    b. Amejifunza kwa wangapi?
    c. Itakuwaje kama sifikii kiwango chake?
    d. Itakuwaje kama ataniona mshamba?
    n.k nk

    Matokeo yake ni kuwa mwanamke inabidi ajifanye hajui! Sasa hilo nalo ni zuri kwenye mahusiano?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kujua nini mkuu mbona watuacha hewani? Funguka tukuelewe
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sifa kuu ya mwanamke ni utulivu!
    Kama anaongea sana tegemea kukutana na multiplication zaidi ya matatizo, ya ndani ya relationship, na nje kwa marafiki na majirani!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280

    Haya ni mambo wenye kujua kama hujui wala usianze...
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hivi umemuelewa Mwanakijiji vizuri.....
    shemeji....sio ujuaji wa maneno......hebu vaa ile miwani yako ya siku ile bana.....
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mwanamke wa kuoa au mke hatakiwi kujua sana!
    lakini kimada anatakiwa awe anajua sana!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    unaweza kutoa sababu.....?

     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kujua yale mambo ya kiufundi zaidi sio?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, mwanamke ana tabu jamani.

    Asipojua sana mshamba, akijua sana kajulia wapi. Labda alichezwa akachezeka.
    Principle ya kwanza ya mahusiani 'Be yourself'. Kama akimwacha sababu anajua sana basi hakuwa wake, wake akija atampokea na kujua kwake huko huko.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mtu unataka pilau,lakini hutaki mpishi?
    Lakini unataka pilau
    Loh
    Wanaume bwana? Ndo maana huwa tunaishia kuwaambia ujue diawewe ni mwanaume wangu wa pili tu, kumbe chain inaanzia dar-mwanza
    uzuri haina meter useme itasoma unit
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yeah uzuri wa kimada ni kikata kiu lazima kijue kila kitu mwanaume anacho taka
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwamke unataka nini? Na kwa kimada unataka nini
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PJ hujamuelewa MM. Hazungumzii ujuaji, yeye yupo kwenye majamboz ya chumbani.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa smile,wanawake wanajua wanaume hawajiamini pale mwanamke "anapojua" sana, matokeo yake wanajifanya hawajui.......
    baada ya siku mbili tatu(mbaya zaidi wakishafunga ndoa) mwanaume ndo anajua mkewe ni MJUZI zaisi yake..........
    hapo ndo kasheshe linaanza.....
    au hata kusipokua na kasheshe mwanaume anajikuta kaoa mtu asiyemtarajia....(kwenye 'ujuzi')
    lohhhh!!!!!!!


     
  15. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kujua sana kwa hali ya kawaida kuwa na uelewa na si kwa maana ya kuleta maneno mpaka kwa majirani kama pakajimmy alivyosema, mi binafsi napenda na mana unajua vitu vingi kila atua mwanaume anapiga kukudanganya! mana wanaume wengine wamezoea kudanganya sijui wanamfanyaga mwanamke mjinga! basi unalichora tu! hasara yake unakosa mapenzi fulani yale ya kudanganyana na kuenjoy japo for short time!! lol. .

    Nyingine ndo iyo cjui ya m/ kijiji uelewa kwenye majambozi! sasa mwanaume kiumbe huyu anataka nini kwa mwanamke jamani kitch pt za nn! mi nazani wengi wanapenda mjuaji m/ jiji labda wamasai tu! labda kama ndo mnaanza mahusiano kwann ufanye unajua sana pia? mdogomdogo tu mtu anadata na kufurahia huo ujuaji!!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndo maana napenda mwanaume anayejitambua na kujiamini.....
    hilo la "kujua sana" kwake si tatizo....

    maana anajua nini anachokitaka maishani....loh!!

    usisahau utamu wa msosi,mpishi awe na ujuzi nacho,huwezi kupika prawns kama huwajulii...au huwezi pika pilau kama huna ujuzi, unaweza tia ngogwe bureeee
     
  17. i

    interlacs Senior Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kwangu mimi mjuajindo mzuri ila mkimya ni mbaya zaidi, mjuaji akifunguka amefunguka lakini mkimya ni MUBAYAAAAA, sumu!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Na dhani iyo ya wanaume kutopenda wanawake waonyeshe skillszao ndo tatizo lingine linalochangia wanawake wengi kutoka kwenye ndoa zao
    Maana utakutamwanamke alishazoea magame ya ukweli mchangani huko.
    Sasa ndani kwa sababu ya kuogopa anapretend kushiba kumbe safari baaado
    Hapo ndo mwanzo wa kutoka nje kutafuta msosi wa ukwelialiokuwa amezoea
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Binafsi nataka anayejua..maana hata mimi najua sasa mkikutana wote mafundi ndio nzuri mechi dakika 120,na penalty juu...sio mmoja fundi mwingine Academy....inaboa...ndio unaanza kumwambia..geuka basi..wakati inatakiwa mnageuka kwa style tu..huku mambo yanaendelea
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mke wa ndoa akiwa mjuaji sana anaitwa shakunaku
     
Loading...