Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo Movenpick unataka kuhudhuria ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Nov 20, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Mwana jF kama unataka kuwa mmoja wa wale waananchi kwenye mdahalo basi nitafute kwa kwa namba hii 0715999250 nami nitakupa kadi .Utatakiwa kuwa ukumbini saa kumi na nusu kamili na si zaidi ya hapo.Milango itafungwa kumi na moja kasoro dakika 5 ngoma inaanza .Nitafute upate kadi yako asante .
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu unahusu nini mdahalo? Na washiriki ni JF pekee ama ni wote, je, unarushwa na chombo gani? Ama ni mdahalo wa ndani?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    huo mdahalo ni wa nini isije tukakuta kumbe ni rostam aziz anahutubia aisee!
     
  4. Twaps

    Twaps Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    oya mdahalo unahusu nini weka kitu open isije ikawa vikao vya freemason...
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Maada ya mdahalo, tujuze tukutafute tukiwa na kitu cha kuchangia, kaka usijaribu kutuuzia mbuzi kwenye junia
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135

    Mkuu Halisi Tundu Lissu atakuwa ndani ya nyumba anajenga hoja ya kila kitu kilicho tokea huko Dodoma na labda ku suggest the way forward .CUF watakuwa ndani ya ukumbi kiongozi wao kukabiliana na Tundu na CCM wamechomoa .Itakuwa LIVE kwenye Star TV na Mwakitwange kama sijakosea jina lake ndiye muongoza mjadala .Naamini nimesha wajibu vyema ila hili tangazo liko hapa hapa lililetwa na mwana JF .Asanteni sana
     
  7. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ina maana c.c.m walifatwa wakachomoa kushiriki huu mdahalo? basi if it is Yes! vilaza wa mwisho hawa magamba.
    Kuna member mmoja humu JF jana alianzisha thread akimfananisha kamanda Lissu is like Lionel Messi.
     
  8. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu freemasons dini nzuri tu, mbona iyo dini yenu viongozi wako wanatumika kumsafisha EL?
    unachezea Freemasons wewe!!
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi nashangaa CCM wanakimbia na bado kuna mijitu hapa jamii forums inawatetea,cjui inafikir kwa ku2mia mgongo?ritz,rejao,mzee,mafilili shame on u,kazi yenu ubwabwa tu..
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Kadi zinapatikana bure au?
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    umesema 16:45 ndo itaanza enhee?
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    swali zuri sana...tusije tukapoteza vocha kukupogia kumbe kadi zenyewe hatuna uwezo wa kuzinunua...weka hili swala la gharama open......
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimepewa nafasi 20 kwa kuwa mie mzee wenu hapa JF so as far as I know kadi ni bure sitamkiwa kiingilio na nime ambiwa mwisho wa kuingia ukumbini na wanatakiwa watu 200 mie nimepewa nafasi za upendeleo 20 na ni bure kwa heshima yangu so tuonane huko huko but confirm .
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Taarifa kamili ni kwamba Lissu wa Chadema na Mnyaa wa CUF na ndugu zao CCM .Kiingilio ni bure hakuna malipo hata senti itakuwa Star TV kama hutaweza kufika na itaanza saa kumi na moja kamili saa za Africa Mashariki
     
  15. i

    iphone Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani ningekuwa dar ningehudhuria hip mdahalo.
     
  16. s

    shukuru bon Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je mdahalo huo utaonyeshwa live kwenye luninga?ipi
     
  17. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ni bure kwa "Heshima yako" au ndiyo utaratibu uliowekwa? Nafikiri hata Ngurumo ametangaza Fb the same issue kwenye ukurasa wake
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Itaonyeshwa na kituo cha STAR TV............Luninga nafikiri hiyo ya kwako ya sony ya kichina ya inchi 17 itaonyesha pia.
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni live star tv kuanzia saa 11 jioni.
     
  20. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    midahalo ya Tz haisaidi chochote hamna Action
     
Loading...