Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo kupitia TBC1 jimbo la Kigoma Kusini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TIMING, Sep 28, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu naona chadema na NCCR wanachuana kweli

    they are both very intelligent, disciplined and well articulated to the province problems

    Nimeipenda sana na naamini kwamba hili jimbo zuri

    Kafulila is great with data and jamaa wa chadema (sorry i ahve forgotten the name) is well vested with the system
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mgombea wa chadema anaelezea swali, la elimu ya uraia

    anaelezea, kuwa ccm hawawezi kukuelimisha kuhusu elimu ya uraia, coz utajua haki, zako
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu, naona kafulila anazungumzia experience yake

    nimependa sana chadema alivyosema tusitegemee kupata elimu ya uraia from ccm
     
  4. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM hawapendi kuona watanzania wanaelimika na kujua haki zao za msingi, hivyo wanafanya kila wawezelo kuhakikisha kwamba watanzania wanabaki mbumbumbu. Wanaua Elimu hapa Tanzania, lakini watoto na wajomba zao wanaenda kusoma nje ya nchi ili wakirudi waje kuchukua ama kupewa madaraka makubwa ndani ya serikali kwa lengo la kurithishana madaraka.

    Tuikatae CCM kwa nguvu zetu zote nakwa akili zetu zote. Kumbukeni CCM ni ADUI MKUBWA WA MAENDELEO KATIKA NCHI YETU.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Keil wee Mgosya,

    Nilipiga tena simu juzi na sikupata jibu. Kuna kaka yangu yuko Mitaa hiyo na nilipompigia simu na yeye akasema wala hajafahamu bado. Ila alijisifu kuwa alimpa shule jamaa mmoja juu ya EPA na Richmond na jamaa akaenda kuichana picha ya Kikwete aliyokuwa kabandika ukutani mwa nyumba yake.

    Nilitegemea kuwa kwenye hii list watakuwepo ila napo naona hawapo wote ndiyo maana sikukutumia. Mara nikipata chochote basi ntakujulisha ila tu niliambiwa kuwa KAKUNDA amebaki bado CCM na upinzani huko ni kama haupo. Watu hawajasikia kabisa juu ya upinzani. Ntampigia tena wiki lijalo na huenda akawa na jibu sahihi.........

     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    problem ya kigoma kusini ni ile le dhana ya wapinzani kushindana wao kwa wao, both chadema na nccr wameonesha kuwa na nguvu ya kutosha tatizo ni kuwa kwa kutoachiana jimbo hilo watagawana kura za pale na kusababisha kiumbe dhaifu cha ccm kushinda kwa kura chache sana, lazima upinzani ubadilike pia mambo mengine yana katisha tamaa mabadiliko ya kweli kwa taifa hili.
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari tunayo mifano hai hapa hatuna haja ya kwenda mbali,kwamfano:

    1. January Makamba-Makamba - Katibu wa ccm
    2. Ridhiwani Kikwete-Kikwete Raisi wa Tanzania
    3. Hassan Mwinyi-Ally Hassan Mwinyi(Ruksa)-Rais Mstaafu
    4. Nape Mnauye-Moses Mnauye
    5. Livingstone
    6. .....
    7. .....
    8. .....
    9. ....
    10. ....
    11. ....
    12. ...
    13. ....
    14. ...
    15. ....
    16. ....
    17. ....
    18. nk..nk..nk
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali Mzee wa vocal Shaban Kisu,tunakuomba kama unaweza kutuwekea video ya mchakato majimboni huko kigoma kusini ili tuupate na sisi tulio mbali.
    Please if you dont mind.
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bwana nilicheki ule mchakato mmh ama kweli vijana waongea. Walikua jamaa wawili mmoja wa CHADEMA na Mwingine wa NCCR, all these guys were very competent. Walikuwa vizuri sana and they were very young.

    Kingine kilicho nishangaza huko Kigoma kusini ni jinsi wananchi wa kule walivyokuwa na constructive questions. Wale jamaa sijui wamesoma wapi maanake walikuwa wanahit points kwenye maswali yao. Kila aliyeuliza swali awe mzee ama kijana aliuliza swali la msing. Mfano kuna mzee mmoja aliuliza swali kuhusu uhaba wa elimu ya uraia jimboni mwao.

    Generally i was so impressed with those guys.
     
  12. Y

    YgJunior Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wote wanafaa ila naogopa watagawana kura na ccm kufanya mambo yao,,,, ila ukweli vijana wote ni makini na wanfaa
     
  13. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwenye mdahalo wa wagombea ubunge wa jimbo la Kigoma Kusini uliorushwa na kituo cha TBC1 jana usiku,mgombea ubunge wa NCCR-Mageuzi kwa kiasi kikubwa alimfunika yule gabachori wa Chadema.
    Wadau mliupimaje ule mdahalo?
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako mwanafyale,

    Hongera kwa kutuletea story zisizopendwa hapa jamvini.

    Mkuu hizi habari hazitakiwi hapa unatakiwa kumsifia mgombea wa CHADEMA hata kama ni mgombea wa hovyo kiasi gani.Hebu tupe habari huyo mgombea wa NCCR Mageuzi alisema nii.
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,447
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    crap ongelea hoja iliyopo.
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hizi generalisation nyingine bana................
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Very shallow!

    Kwa taarifa yako wengi wetu hapa tunapigania ukombozi wa kweli... Ukinichukua leo nikapige kura kuna wagombea wawili ambao ni Dr. John P Magufuli (CCM) na mwingine yeyote isipokuwa Dr Slaa wa Chadema nitampigia Dr Magufuli kwa sababu ninaheshimu mchango wake na wala si chama anachotoka
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe ume-conclude kuwa jamaa alifunikwa.............halafu unauliza washikaji/wadau..........inaelekea hujiamini na ulichoandika...........
    hebu tuwekee kwa unaga ubaga hapa mambo yalikuwaje............nini kilizungumzwa...............ili wadau wachambue............
     
  19. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yule bwana wa chadema hana takwimu kabisa kwa kitu ukilinganisha na wa nccr ambaye alikuwa akijibu kwa takwimu.

    najua hoja hii si nzuri kwenu,na wengi mliangalia,mnafahamu nini kinaongelewa.
    ni kweli,hapa ni kumsifia mtu yeyote wa chadema hata kama amevurunda.
    Mgombea wa Chadema jimbo la Kigoma Kusini oyee!
     
  20. O

    Ogah JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    still vague.............hebu lete substance kidogo bana.............your statement is still very subjective.................wacha ujingawa kusema kuwa kila mgombea wa Chadema ni lulu wewe tuletee substance hapa.........kwani wengine usitulazimishe kuwa tuliona/kusikia.............weka mavitu s hapa ili yachambuliwe...............tutawachambua kama tulivyomchambua dada yetu REGIA........
     
Loading...