Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo kuhusu katiba(itv)-Videos

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Jan 29, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nice one mkuu
     
  3. kitungi

    kitungi Senior Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hakuna kulala mpaka KIELEWEKE :coffee:
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu Shurani sana naomba uendelee na huduma hii muhimu..., hizi information huwa ni adimu sana..., Nakumbuka ule mdahalo wa kina shivji, wa dr slaa etc, ilikuwa kazi kuupata.... I hope this is the beggining of a wonderful job that you will be doing.
     
  5. kitungi

    kitungi Senior Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu, Nadhani kazi ndio kwanza imeanza issue za muhimu lazima ziwekwe kwenye kumbukumbu, Tutaendelea kuwakilisha!
     
  6. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Shukrani Kitungi kwa thread na asante DedichiJr wa Youtube kwa video clips kuanzia namba 'Mdahalo wa Katiba 01 mpaka Mdahalo wa Katiba10.

    Hapa Msekwa 'analaumu' wale wasiofuata katiba iliyopo (ya mwaka 1977) kama ilivyoandikwa ktk karatasi hapa kwa maneno mengine analaumu utawala wa CCM kuvunja katiba iliyopo.

    Swali kuu je KATIBA MPYA itakayo andikwa kwa wino ktk karatasi itaheshimiwa na watawala au itabaki kuwa ni KATIBA MPYA NZURI ILIYO KTK KARATASI tu bila kuheshimiwa???????.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...