Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo kuhusu hatma ya Tanzania - Katiba na Utawala Bora kutoka Mlimani City Dar es Salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamanda, Apr 11, 2011.

  1. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Idadi ya watu ni kubwa, wanawake kwa wanaume. Wasomi kwa weledi wa kada mbalimbali. Muziki live na mchanganyiko wa mawazo kutoka kwa wachangiaji. Karibuni tuwe pamoja. Kampuni ya Maa Media kwa ufadhili wa Mfuko wa Habari Tanzania (TMF). Karibuni
     
  2. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu mdahalo wa wazi unaanza na MC anazungumza kuhusu namna ya kuchangia, muda na mawazo ya wachangiaji, bila kuogopa, lugha zisizofaa wala kumhukumu mtu, bali ukweli, uwazi na zaidi sana mtiririko mzuri wa mawazo ya mchangiaji. Karibuni
     
  3. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    In the prevelege for those who dont understand Swahili, here is what is going on live from Mlimani City in Dar es Salaam - Maamedia Center invites everyone to take part in the making of the first ever Nchi Yetu TV Show sessions. Towards the making, 10 very pertinent issues have been put across for discussion by the people, and the dialogues will be recorded for the ultimate Nchi Yetu TV Show episodes
     
  4. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Live kwenye FB, Jamii Forums, Twitter, blogs. Siyo ghafla imekuwa ikitangazwa mara kadhaa na idadi ya watu waliojitokeza inaonesha ujumbe ulifika sawia. Karibu tuwe pamoja kuchangia mustakabali wa mama yetu Tanzania
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kijasho cha kwapa hicho.

    hamna watoto huko.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    unaongozwa na nani mdahalo huo?
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi sijaelewa kabisa . Hebu kama ni mdahalo serious elezeni hapa kwa lugha inayoeleweka kwa urahisi na watu wote. Mambo ya muhimu tuwe makini ili yasionekane ni ya kitoto. Naomba tujulishwe vema. Mdahalo huo UNAFANYIKIA WAPI, LINI NA SAA NGAPI. Ahsante
     
  8. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namuona Dk. Sengondo Mvungi ameingia hapa na anapewa eneo la kukaa tayari kwa kuanza. Idadi ya watu maarufu yazidi kuongezeka. Karibuni. Muziki wa kuweka mambo sawa wa B-Band ya Banana Zorro umeanza kutumbuiza kidogo.
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Kwanini unasema ghafula hamkupewa muda wa kukusanya watoto.
     
  10. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo yameanza hapa, wimbo mzuri unaoitwa nchi yetu ndiyo unafungua sasa na anayeimba ni Banana mwenyewe. Nawaona wahadhili haa wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam wakiwa wanaoneshwa mahali pa kukaa
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tupe zaidi
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna anayejali kufanya tathmini ya hii midahalo, kongamano, maandamano?
     
  13. b

    boybsema Senior Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna watu humu ndani wanamambo ya kitoto kama vile shule kwao ni sawa na ALLERGY....mmeambiwa usimtukane mtu unatukana...by the way, una PhD ya kkutukana nini mzee utume CV nini???
     
  14. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mada inayoanza ni kuhusu utawala bora na hapa inaoneshwa picha fupi kuhusu ufahamu wa wananchi kuhusu utawala bora. Picha imechukua maoni ya wananchi kutoka maeneo mbalimbali ya Tanzania. Katika picha hiyo, idadi kubwa ya wachangiaji wanaeleza kuwa Tanzania hakuna utawala bora
     
  15. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaochangia katika filamu hiyo fupi (documentary) imebeba mchango wa wabunge walihojiwa, wasomi wa vyuo vikuu, wanafunzi na wanachama wa vyama vyote vya siasa, kikiwemo chama tawala, CCM na wote wanaeleza kuwa hakuna utawala bora Tanzania, tena wakieleza kuwa hali imekuwa mbaya katika miaka ya hivi karibuni
     
  16. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mdahalo umeandaliwa na Maa Media Centre, unaongozwa na wanazuoni wa masuala ya siasa, ntakuletea majina ya waongozaji muda mfupi, ujao, kwa kuwa ni live (wanarekodi kwa ajili ya TV) hakuna kukatiza na mahala nilipokaa nipo mbele ya kamera
     
  17. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Banana amealikwa kutumbuiza na siyo mchangiaji, ingawa nadhani akipenda anaweza kuchangia. Tusubiri tuone
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tupe updates kamanda..
     
  19. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ieleweke kuwa dhana nzima ya utawala bora unajikita katika uongozi wa kidemokrasia na siyo udikteta, anasema mwongozaji- Salma Amini
     
  20. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wachangiaji wengi wanaeleza kuwepo kwa matabaka, rushwa, ubadhirifu, viongozi wanaoshindwa kuwajibika na wale wanaoshindwa kuwawajibisha kuwa ni vigezo vya kutokuwepo kwa utawala bora
     
Loading...