Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo kesho star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Nov 19, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho kuanzia saa 1:00 jioni star tv itarusha mdahalo kati ya Eng Habib Mnyaa (CUF) na Mh Tundu Lissu (CHADEMA). Utakao ongozwa na Vox Media chini ya Rose Mwakitwange mahali: MovenPick
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nangoja kwa hamu mdahalo huo.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Kuwa explicity mkuu,ajenda kuu ni nini?naamini tutakuwa pamoja
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ajenda kuu ni kuhusu katiba
     
  5. koo

    koo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mada ni kuhusu kuwambia ukweri wazenji
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu Lisu asiende kwenye huo mdahalo kwa sabababu watajaa vibaragashia kumfanyia fujo kwa ukweli alio usema bungeni kuhusu wazenj na muungano
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru kwa taarifa,tutafuatilia kwa umakini sana
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Safi sana. Na momi nitakuwepo kuusikiliza kupitia tv yangu ya Philps.
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Jamani huyo "nnya" si saiz ya Lissu! Naona mtu anajipeleka kuaibika! Vibarghashia na rangi za kijani zaweza jaza ukumbi! Nami nitafuatilia!
     
  10. markach

    markach Senior Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sisi yetu macho
     
  11. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi na huo mda ni saa 1 usiku au saa 11 jioni?
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nini agenda ya huo mdahalo? Maana kuwakutanisha Mnyaa na Lisu sijapata picha wanataka kupata nini hawa waandaaji, hawa ni watu wawili wenye kaliba tofauti na maono tofauti.
     
  14. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mustafa Sabodo amewapa Chadema Mil 30 kwa ajili ya Ujenzi wa Ofisi ya Chama wilaya mpya ya Mbogwe Mkoani Shinyanga.
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli Mh Lissu,Mnyaa sio saizi yake
     
  16. W

    WanawakeLive Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda bado upo *nadhani ingekuwa vyema kupendekeza mtu mwingine fasta waandaaji wakafanyia kazi maana naamini wako hapa...*
     
  17. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Huyo mnyaa mnataka kumpa aibu maana si saizi ya Lissu, kwa ushauli wangu naomba CUF wafikilie mara 2 kwanini CCM hawajamleta mbunge wao dhidi ya LISSU, haya bana atajua yeye na aibu atakazozipata kutoka kwa LISSU.
     
  18. Luther3

    Luther3 Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahc umekosea muda kama nimeckia n saa 11 jion
     
  19. Luther3

    Luther3 Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa amekosea n saa 11 jioni 2mor!
     
  20. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani anafaa tu huyo huyo
     
Loading...