Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo kesho: Muungano na Tanzania tunayoitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Dec 3, 2011.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa ubungo, John Mnyika atakuwa mmoja wa wazungumzaji kwenye mdaharo kuhusu Muungano na Tanzania Tunayoitaka, kesho tarehe 4 disemba katika hotel ya movenpick/serena kuanzia saa 10 na nusu jioni na kurushwa live na startv kuanzia saa 11 jioni. ofisi ya mbunge ubungo inakualika kujumuika naye. Tafadhali thibitisha kushiriki kwa namba 0715379542. Wazungumzaji wengine ni Muhamed seif khatib (ccm) na Muwakilishi kutoka Tanganyika Law Society (TLS).
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tanganyika Law Society? hivi kumbe Tanganyika bado ipo! na nani Rais wake?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    mdahalo?
     
  4. L

    Lua JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kutokana sababu zilizo juu ya uwezo, ukumbi umebadilishwa na utakuwa: JB Belmont Hotel iliyokuwa paradise hotel, jengo la benjamini mkapa (posta mpya)
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    hivi kesho ni tarehe nne.
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mswaada ya mabadiliko ya katiba aliosaini juzi Kikweti na kuwa sheria kamili unakataza
    ku-discuss mambo ya Muungano, labda kama ni kuboresha tu huu tulionao. Kwenda
    kinyume adhabu yake ni kifungo cha mwaka 1, faini ya shilingi 5 milioni au vyote kwa
    pamoja. Je waandaaji wa mdahalo huo wanafahamu kuhusu hilo?

    Hiyo ni sheria kandamizi ya 41 aliyotuongezea JK katika katiba yetu. Halafu anajidai
    kwamba UDIKITETA sio hulka yake, kawa danganye huko huko ulikozoea! (Job Ndugai)
     
  7. k

    kicha Senior Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    seif khatibu? alishatuuza sku nyingi huyu sie wazenji
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kuwa Tanganyika imeanza kutambulika....Tunaitaka Tanganyika yetu....
     
  9. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    yakhe waishi dunia ipi weye?
    :biggrin:
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni lazima irudi tu! watabana weee mwisho wataachia tu Wanyonyaji wakubwa hawa, Makupe hawa!
     
  11. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzinzi huyo!! Ngoja tuone watafanya nini maana katika nchi hii hakuna sheria inayofuatwa kabisa! Ukiona inafuatwa ujue Wanyonyaji wana maslahi nayo!
     
  12. N

    N series Senior Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanx kwa taarifa
     
Loading...