Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo kati ya wagombea wa urais 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We can, Feb 20, 2011.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndg zangu, uchaguzi umeisha, lakini ndo unaanza tena!

    Naomba kuwaomba wagombea wa urais wa 2010 wamalize tofauti zao kwa kufanya mdahalo wa tadhmini ya ahadi zao walizozitoa wakati wa kampeni. Kufanya tathmini baada ya siku 100 za mwanzo ni jambo la kawaida. Hii itasaidia ama vyama vyao au wananchi kujua nani wa kumchangua 2015. Midahalo hii irekodiwe na kupelekwa hadi vijijini.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu yangu, Makamba alikataza midahalo kwa hiyo usitegemee upande wa CCM watashiriki. Kama upande wa CCM hawatashiriki basi ina maana kuwa mdahalo hautakuwa na maana
     
  3. W

    We can JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hili la midahalo naomba liwemo kwenye katiba mpya ijayo. Mnasemaje wadau.
     
Loading...