Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo JK TBC1 Jumapili ijayo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AMARIDONG, Oct 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Dakta jei kei atafanya mdahalo jumapili ijayo akitoka kupiga kura chalinzeeeeeeeeeeee anakuja moja kwa moja bamaga tbc wani kwa ajili ya mdahalo,duuuuu kweli sisiem hamnazo tehe;tokea august anaogopa midahalo mpaka siku ya kuvot ayaaaaaa;;


    wadau mnaonaje hiyo ratiba msomali aliyompangia mgombea wetu;;patamu hapo hope ataendelea na ahadism za kufa na kufaana.







    Wadau mnaonaje hiyo ratiba ya msomali kanan
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa anafanya mdahalo wa nini wakati ndo siku ya kupiga kura ..kweli ujinga ugonjwa mbaya sana duuuh...
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Son of peasant naona umeamua leo kuturusha roho mkuu. Anyway, bado wiki moja tutakuwa na nafasi ya kuwashughulikia watu kama nyie.
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hii habari ni ya kupotosha. Mwisho wa kampeni ni Jumamosi tarehe 30/10/2010 baada ya hapo ni ujenzi wa Taifa hadi miaka mitano ijayo tena. Mliopata offer za lunch na vinywaji kwa ajili ya kuwasifia wagombea kuanzia 31/10/2010 mtatumia mifuko yenu, na atakayekuwa ameshinda atakuwa CLASS ingine wala usitegemee kukaa naye meza moja tena labda 2015!!!
     
  5. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Anataka mda uo tuconcentrate kumuangalia tusiendelee kulinda kura zetu vituoni.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    SOURCE please ACHA MAMBO YA KIHUNi
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Labda kama atafanya na Dovutwa.
     
  8. M

    MBWA MKALI Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm kweli majuha eti kinana na makamba wametangaz mdahalo wao jumapili ijayo baada ya uchaguzi kuwashukuru wananchi kwa kuwachagua ???nani kasema tutawachagua ccm jamani hawa jamaa mbona wanatuchokoza??
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Source plz.hawa ni wenda wazimu sisi hatuwachagui ngo,Rais ni slaa Pm tutajua wenyewe sasa.
     
  10. dazenp

    dazenp Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni mbinu hii ya kututoa vituoni tusisimamie kura....yaani hakuna ujinga hapa subiri aone wataenda wasimamizi wao
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Scrap!!!!!
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Abrahaman kinana television
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hawana akili timamu walioandaa hiyo ratiba!
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    naona S imekulinda hapo hahahaha hahaha
    ila subiri yule MOD wa kike aje uone mziki wake
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mimi sina haja ya kuangalia JK anasema nini maana hajui hata nini nchi yake inataka.
    Hataki kusikiliza ushauri wa wasaidizi wake anadhani ana akili kuliko wao na sisi.
    Aende hades wala simhitaji kumwona akihutubia
     
  16. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bwaha ha ha ha ha Ingekuwa ni tarehe 1 April
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    jamani naombeni mnidadavulie hii nimeisikia mwanakijiji akiiongela ktk bongo radio... what will be the meaning of that debate baada ya uchaguzi? i smell something bad!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...