Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo: Je rais wa tanzania ana kazi gani kwa utumishi wa umma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Feb 21, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Raisi wetu amewasadia sana watanzania kiuchumi na kimichezo
    na mengine mengi. Lakini kumekuwa na mnunguniko kuwa Raisi
    wetu ameshidwa kuwasadia watanzania wa hali ya chini.

    Wewe kama mwanaJF kwa maoni yako ni muhimu sana kwa ijenzi wa Taifa

    Je rais wetu asidie wapi ili wananchi wapate unafuu?

    Kumbuka maoni yako yateweza kusadia serikali kuwasadia wananchi wake

    Nawakilisha
     
Loading...