Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo ITV Bila Dr Slaa Na Wengine, Kwanini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Oct 24, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Siku ya Tarehe 29/10/2010, saa moja kamili jioni katika kituo cha ITV kutakuwa na mdahalo wa mgombea urais kwa ticket ya CUF Prof. Ibrahim Lipumba, mdahalo huo umeandaliwa na VOX Media wakishirikiana na ITV. Kwa nini amealikwa mgombe mmoja tuu mbona wagombea wa vyama vingine hawajaalikwa kujumuika na Prof. Lipumba.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahhaaaa, mkuu....umewajibu vizuri wale akina pus na wenzake waliotumwa na mabwana ....malizia mwenyewe.
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kanyaga twende.
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumba utamfananisha na nani katika hao wakina JK na Mchungaji Slaa, Lipumba ni Mtaalam atafutiwe mataalam wa kujadiliana nae sio wachungaji
     
Loading...