Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo: Hamad, Kafulila vs Mbowe unakumbuka nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NALO LITAPITA, Dec 17, 2011.

  1. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau hivi mnakumbuka ule mdahalo wa hamad na kafulila vs mbowe walivyo mtuhumu mboe na chadema kwa mambo ya ajabu?watu hawa wawili ni wa rohoo wa madaraka sana hamad baada ya kukosa ukuu wa kambi ya upinzani bungeni akageuka hakutaka kushirikiana na chadema akashilikiana na kafulila kuitusi chadema sasa wawili hawa kila mmoja kwenye chama chake amekalia kuti kavu.hakika mambo yanajifunua hapahapa hata miaka 2 haijapita
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Walikuwa kazini ndugu, walitegemea wangelindwa na kuendelea kulipwa kumbe walisahau bwana wao ni mtu wa ku hit an run.
    Kafulila anamwonea donge mwenyekiti wake kwani yeye bado anakumbukwa na kuambulia vijisenti, HR yeye anatamani kiti cha Katibu wake anajua akikipata 2015 na yeye ataitwa Makamu wa raisi kivuli
     
Loading...