Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo chuo cha kumb ya mwl nyerere 14/10/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashikolomageni, Oct 13, 2011.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana JF salam, Katika kuadhimisha kumbukumbu ya kifo ha Baba wa Taifa Mwl Nyerere, kutakuwa na mdahalo kesho tarehe 14/10/2011 kuanzia saa (9:00am) 3:00 asubuhi kwenye ukumbu wa Utamaduni, mada itakuwa; "UONGOZI WETU NA MSTAKABALI WA TANZANIA, NAFASI YA VIJANA KATIKA MAENDELEO YA TAIFA." Mchokoza mada atakuwa Dr. Azaveli Lweitama mhadhiri mwandamizi kitivo cha Sayansi ya Jamii, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, watakaopata nafasi mnakaribishwa
    [h=6][/h]
     
  2. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunashkru kwa kutukumbushia!!! keep it up, but tuombe mdahalo huo uwe na changamoto za ukweli, na kwa wale ambao mnaishi huko Tanzania ilipokalia ni mda wenu wa kwenda kuwapa changamoto nzito akina Dk Lweitama ili hata wakifa wawe wameacha copy zao!
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    amekuwa akizungumzia tatizo linalo tukabili kwa sasa la uzalendo kwani, umeshuka sana na anasema ujamaa sasa unakuwa kwani ameoa mifano ya Mifuko ya hifadhi za jamii ambayo mtaji wake unatkana na michango ya watu wengi, kuanguka kwa makampuni makubwa na kupewa stimulus package ni mtindo huo huo wa kupewa mtaji na serikali kutokana na kodi ya watu wote
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    msingi wa uzalendo ni kuwa kial kundi katika jamii kuona kuwa linafaidika na mfumo uliopo , ikitokea kundi moja halinufaiki basi uzalendo unakuwa mashakani. Tatizo siyo kuwepo mabepari lakini tatizo ni kuruhusu mabepari hao kuishika dola
     
  5. k

    kajunju JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    safi sana.waliopo mtujuze kinachoendelea.huku umeme ni nomii
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    msingi wa uzalendo ni kuwa kial kundi katika jamii kuona kuwa linafaidika na mfumo uliopo , ikitokea kundi moja halinufaiki basi uzalendo unakuwa mashakani. Tatizo siyo kuwepo mabepari lakini tatizo ni kuruhusu mabepari hao kuishika dola Dr Azaveli anasema vijana tujiangalie tunaweza kupoteza uhuru wa miaka ya sitini au tupate uhuru wa miaka ya hii tujikomboe kwa kufanya mshikamano kati yetu watanzania na hili ni kwa kupunguza gap kati ya wlionacho na wasionacho
     
Loading...