Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdada wa TBC1 aliyekamatika uchawi ni nani jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ubungoubungo, Dec 17, 2009.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wajameni, kuna tetesi kwenye magazeti kuwa kuna mdada anatangaza TBC1 amekamatika uchawi laiv, hivi ni nani? kama kuna wanamagazeti humu tunaomba mtuambie ni nani.

    Pili, kuna watu wanatamani kama wangekuwa ni kina Muhando, ili waajiriwe TBC, kwasababu wanaona kina muhando wengi sana kwenye shirika hili kama vile ni la mtu binafsi. hivi hakuna nepotism yoyote hapo?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh asije akawa dem wangu fulani wa pale maana kuna mdada nilikuwa namkandamiza KIZENJI siku chache kabla sijaoa. Sasa nilipooa na kuamua kumfuata YESU mdada akanikimbia bila sababu. Ila kuna wakati nilikuwa namhisi ndivyo sivyo kwani nyendo zake hasa usiku tulipokuwa tunakesha zilikuwa zanitia shaka.

    Naomba Mungu isije ikawa ndo yeye. Mwenye info amwage mtama hapa
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka kama ni yeye angalia manake inawezekana alikuwa anakuwangia wewe. Wewe umpige chini kirahisi hivyo bana, lazima a-revenge
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,227
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280

    TIDO Mhando ndiye mmiliki wa TBC
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280

    Mkuu hebu tueleze kakamatiwa uchawi akiwa analoga ofisini au mitaani jamani? Toa maelezo ya kueleweka zaidi mkuu wangu. Kama ni kweli inabidi afahamike ili jamii iwe nae chonjo.
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaatttt??
     
Loading...