Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdada mwenye sauti nzuuuri, anakuwa na sura isiyoridhisha?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Feb 1, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...nimechat na mdada mmoja kwenye simu kweli sauti ni balaa...nzuri mno
    nikafanya mpango nionane nae maana sauti ilinivuta,...kwa kweli hakua anafanana na ile sauti.
    je ni kweli hakuna uhusiano wa sura na sauti?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ina maana wewe hujui wanawake wenye sura na sauti nzuri pamoja?

    Mimi najua wanaume wenye sauti na sura za kiume pamoja.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    sauti zinadanganya tena akijijua yeye mbaya sauti anaitengeneza mpaka inakusisimua, mimi dizaini zile nakaa chodo kwanza halafu napiga simu akipokea namsaminisha kwanza ndo najitokeza
     
  4. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ha ha ha haaaaa...nimeipenda hiyo
     
  5. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sidhani kama kuna uhusiano...ila wengine wana sura nzuri na sauti nzuri.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lizzy cwajui,..msaada plz...afu ishu sio sauti yakike tu, sauti laini,...mororo...nyepesiii...inayovuta!!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni hivyo ee!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    mimi na uzee huu nikiongea kwenye simu
    hala hala ukaanza kuni date, usidanganyike na sauti mkuu.
     
  9. S

    Suby Mushi. Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kgezo halc cha kujua mwny saut na sura nzur kwa pamoja, inatokea 2!!bt pia nlwah ckia kuwa wazungu wanasaut nzur coz of fud wanazokula, .sas hapo ndo neno lipo
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa msaada gani ntakupa hapa bana? Ungekua mtaani kwetu ningekutambulisha kwa wawili watatu na wewe uoshe macho na masikio PAMOJA!
     
  11. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,689
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Mi nilishawahi kumuacha mdada kituoni UBUNGO maana tumepanga appointment kuja kuonana anatokea GUBE GUBE la hatariii. nilichofanya ni kuzima simu mazima.. kuja kuwasha baadae nakutana na message za mitusi baraaa
     
  12. c

    cleva genius Member

    #12
    Jul 21, 2015
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono uwe mref zaidi, huu uzi wako uko sahihi... mi mwenyew shuhuda....
     
  13. mohamedidrisa6789

    mohamedidrisa6789 Member

    #13
    Jul 22, 2015
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu uwa mtihan kweli,japo uwa haitakiw ukimbie mpak mwenyew akajua umemkimbia yey
     
  14. Mchezasumo

    Mchezasumo Member

    #14
    Jul 22, 2015
    Joined: Jul 13, 2015
    Messages: 31
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuna yule mdada mtangazaj wa power breakfast ya mawingu ana sauti nzuri lakin mengineyo muumba aliteleza kidogo
     
  15. c

    code4494 Senior Member

    #15
    Jul 22, 2015
    Joined: Nov 1, 2014
    Messages: 130
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    hahahaha..dah!!!
     
Loading...