Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdada kumuua kamanda wa jeshi ni aibuuu (ripoti za kitaa)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VAMPA, Jan 2, 2012.

  1. V

    VAMPA Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekaa kijiweni kwa msafisha viatu, hapa stori iliyopo ni aibu, jamaa wanalalamika kuwa askari kuuliwa na mdada kwa kuchomwa kisu marambili ni aibu kwa jeshi letu. kwani jinsi tukio lenyewe lilivyo, huyo mdada kamchoma alafu kaokota kiso na kumchoma tena itakuwa vipi akiwa vitani. jamaa hawana imani kabisa na ujasiri wa jeshi letu. eti ni jeshi la gwaride tuu.
    wanajamvi mnasemaje?
    nawasilisha.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unachotaka kusema hapa ni nini? Kwamba mdada hawezi kuwa fit zaidi ya "kamanda" wa jeshi au nini?

    Halafu inaonekana huna details, hujui hali ilikuwaje, usharukia conclusion.
     
  3. V

    VAMPA Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo thread iko wazi wala sijatoa conclusion, mi nimetoa ripoti za kitaa na wala si mawazo yangu ninatotaka hapa ni wana jf mnasemaje kuhusu hili suala.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanaweza
    wa ki we ze shwa!
    Beware!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Wasipowezeshwa?
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Jamani kwenye mapenzii mijibaba inakuwa mizonya wakati mwingine wkaumbuka iron Mike Tyson alipigwa hadi akachanika juu jicho lake na yule dada aliemuoa miaka ile 95,jina limenitoka!!
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jadili masuala acha kujadili watu.
    akiwa vitani atapewa bunduki.hakuna kavukavu. haya kawaambie wenzio jibu nililokupa.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Yeah wanaweza sana tuu ila mpaka wanaume tuwawezeshe
     
Loading...