Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdada katendwa kabakia haamini kama ni yeye ...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jun 6, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu mdada ni jirani yangu..

    Alikuwa na ka mtindo fulani kila siku anamsifia husband wake ooh ndoa yangu ni imara na ni kama paradise ndogo
    Mme wangu hawezi kurudi saa mbili usiku kama waume zenu wanavyofanya nashangaa mie.!
    Akitoka kazini moja kwa moja home
    Nawahurumia nyie waume zenu kurudi home saa tano..sita ,akiwahi sana saa nne mnawezaje haya maisha ..?
    Sifa nyingi zilimiminika kwa huyu dear husband
    ..Mama mmoja wa makamo alikuwa mara nyingi akimwambia temea mate chini mdogo wangu,
    Haya mambo omba mungu aendelee kumtunza mmeo
    LOL sasa limezuka la kuzuka
    Ghafla mme kaanza kurudi saa mbili eti ooh nilikuwa na washikaji
    Ikaenda saa sita kulikuwa na vikao vya dharula kazini nisamehe my wife
    Ikafikia sasa anarudi asubuhi ooh nilikuwa night shift siku hizi nimekuwa potential sana kazini wife
    Ghafla picha ya mrembo mmoja kwenye screen ya simu..oops
    Simu inakumbatiwa wakati zamani ilikuwa inakaa popote pale
    Mara trip za hapa na pale zikaendelea

    Vunja kazi mzee kamtakia wife Mie bila kumuoa huyo dada wa kwenye screen ya simu nitajiua ..makubwa ……
    ***Based on true story ****
    Jamani tuendelee kuwaweka kwenue maombi wenza wetu
    Tuziombeee ndoa na familia zetu
    Amani itawale daima

    Nawakilisha

    FL1- Mama Mwenye Nyumba
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    FL1, pole yake! ila pia fundisho, ni kama uwe na mtoto wa kike ndani, halafu we kutwa kunanga majirani wenye watoto wa kike vicheche, wallah huwa yanarudi hapa hapa duniani, vyako vinakuwa si vicheche tena, bali nungunungu!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Duh...kwa hiyo solution ni nini?
    Wapeni waume zenu mapenzi msiwabanie ila mkiombwa mchezo mmbaya kataeni kwani mtaharibiwa tu na kukimbiwa
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    duuu.. m simwamini wangu hata siku moja...hahahaa pole yake huyo mtu...wanaume bana hta kama cheating ni nature inabidi tuibue na sisi cheating ni ATIFISHO mambo gan haya.
     
  5. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mi ndo maana sipendi kusemea nafsi ya mtu,
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "...Enyi akina mama waheshimuni waume zenu..."
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, Eiyer atabisha
    Lazima aseme mke aombe talaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    makubwa haya mambo ya kusifia sifia ovyo ni vyema kukaa kimya na kumshukuru mungu kwa yote
    Hii ndoa yangu ni paradise ndogo hii naona sasa inamtokea puani
    Apige goti chini na kuomba mungu
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi kusema hapa wakati fulani kwamba wanawake wengi wanaumia kwenye ndoa kwa sababu ya kuwasifu waume zao kwa mashoga kupita kiasi, si vibaya kumsifia mumeo kwa mashoga lakini pale yanapotokea mabadiliko kama haya usione aibu kusema umeshindwa na kuangalia mustakabali wako upya, kila mtu ameoa au kuolewa kwa utashi wake na hamna sababu ya mahusiano yenu au ndoa yenu kushikiliwa na majirani, marafiki au ndugu, kama yamekushinda bwaga manyanga anza maisha mapya, mambo ya kuanza kuwaza eti,...... "hivi majirani, ndugu au marafiki watanionaje?" yamepitwa na wakati, ndoa ni yako na sio ya kwao, anayeumia ni wewe na wala sio wao, na kama wakikuzodoa kwa kukusimanga wakikwambia ........ "kiko wapi ulichokuwa ukiringia...." Wao haiwahusu kwani wao wana maisha yao na wewe una maisha yako, kama alikuwa na tabia nzuri ni wakati ule,.......... Sasa kama amebadilika na kuwa na tabia za kiasherati wewe ufanye nini.......? Mtu hukuzaliwa naye tumbo moja, amelelewa kwao na wewe umelelewa kwenu, mmekutana ukubwani, kisa cha kutoana roho kwa sononi na msongo wa mawazo ni nini....!?
    Kila mtu anaweza kuchukua ustaarabu wake kwani huo sio mwisho wa maisha.... na maisha ni popote, hata kama ukisemwa au kusengenywa na mashoga thamani yako iko pale pale wala haiondoki, ni wewe tu unayeweza kuiondoa kwa kujishusha na kujiona dhalili mbele ya binadamu wenzio..............
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanaume kitu gani bwana...upuuuzi mtupu..
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    FL1,

    Mpe pole sana huyo dada. Bahati mbaya ni too late ila huu wimbo unamfaa sana!!



    Babu DC!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenikuna haswa! umeongea ki.com haswaaaaaaaa! kudos babu mtambuzi!
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wanawake ndo kila kitu....
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    cacico mdada kabiki amechanganyikia ila duniani kweli kuna mambo ya ajabu sana
    Nikiwaza huyo mmewe wa ndoa leo anamtamkia bila kumuoa fulani najiua
    Wakati unasema hayo hukumbuki watoto,mke ,na ndugu zako
    Inashangaza sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sawa ila sasa huyo mwanamke alikuwa anajimwagia misifa kwa watu ili iweje?

    Hata wakimsimanga kwa sasa sitamuonea huruma!! Kama angechukulia mambo yake na mume wake kivyake vyake, kwa sasa angekuwa na mambo kidogo tu ya kumshughulisha....Ila sasa inabidi aanze kuhangaika na jinsi ya kudeal na hao majirano aliokuwa anawakoga....Malipo ni hapa hapa duniani!!

    Babu DC!!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Saint Ivuga kwani tunawanyima nini wakiomba ?ila wakishaonja huko nje ndo matatizo yanaanza ..
    Kuna kaka mmoja huwa anasema jamani mie nikioa mke wangu ruksa kuniwekea Libwata maana haka ka tabia niliko nako sijui kama nitakaacha....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Vaislay huyu baba ukimuona na vituko vyake ni vitu viwili tofauti kweli maisha hayatabiriki...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watu wengi wanaosifiwa kupita kiasi huwa wana jambo zito wanalolificha.. nampa pole huyo dada
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe.... Tema mate chini..
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mtambuzi umeongea maneno mazuri na yenye hekima sana ikiwa na maana inatupasa tujitambue na tujue tunahitaji furaha maishani mwetu,,umenigusa moyoni barikiwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...