Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdada kanasa kwa jambazi.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Nov 15, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha,baba mngoni ,mama mchagga.


    kagundua kuwa bf wake ni jambazi, baada ya kuiona bastola yake akamuuliza kwa upole bf akakubali ila akamuahidi anaitaji matukio matatu tu ila aachane na ujambazi.Anadai anataka mtaji wa kufungua duka la kuuza pikipiki za mchina hapa Arusha .Akadai strictly hajawai kuuwa na yuko makini hawezi kunaswa na akinaswa ana uhakika wa kutolewa.

    Mdada kashampenda sana jamaa na anadai amewahi kuwa na mahusiano na wanne wote walimuacha ndani ya miezi isozidi sita ila huyu ndiye aliyedumu naye mwaka na nusu na mkaka kashamtambulisha kwao,mawifi zake (to be) wanampenda sana na always humwambia tunashukuru as now days kaka yetu yuko fucused anaijali familia, mipombe kapunguza, anaiheshimu kazi yake (tour guide),



    Confidential: Mdada mwenyewe analipa (uzuri) kwa 40% na umri umesogea na jamaa yuko presentable 70%
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyo dada aachane na huyo jambazi, asitafute sababu mfu kujipa moyo. Je na huyo jambazi akimuacha itakuwaje? Kuhusu kumtambulisha hilo siyo tatizo kwani akiwaambia mchumba wake ni jambazi sidhani kama hawatamuelewa.
    Uzuri wa mwanamke upo machoni pa mtazamaji, na kwa nini awe anaachika kila mara pamoja na huo uzuri uliousema?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uzuri kwa 40% manake halipi sana kwa hiyo lazima akomae na anayemkaribia.
    Anahofia umri na figure yake vitamkosesha mume na kashampenda huyu jambazi.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hivi wanaume wameisha mtaani hadi aparamie jambazi?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Story nzuri sana hii.
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye bold
    asipofanikiwa ataongeza matukio mengine mangapi
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwanzoni hakujua ila alipoifuma bastola yake anahisi na alipomuuliza jamaa akakiri.
    ujue mdada ndio hivyoo keshapenda na to be honest figure ya huyu mdada haimpii uhakika wa kumpata mwanaume karibuni incase akiachana na huyu
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kijana tunaomba ushikiano na jeshi la polisi!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    this is the true life someone is excelling
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wait a minute ,,,,, yani sis hatuna haki ya kupendwa/penda?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tooba. Kama hawezi kumwacha ajifunze bastola!
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Basi waunganishe nguvu wapige matukio sita ili wafungue maduka mawili...
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    this is the life br!samaki mkubwa anameza mdogo.Hakuna tajiri ambaye hana criminal conduct in his life time.
    Kwa hiyo huyo mdada abaki bila kuolewa????????????????
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa Arusha hawa polisi wana intellegensia ya kumwona LEMA tu.
    Kwani ukiwa na mme fisadi kuna tofauti gani na kuwa na mme jambazi???????
    mdada sura na shape hailipi mwacheni mwenzeni aolewe
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ujambazi wake unatofautianaje na ujambazi wa mafisadi,,wachungaji feki,? babu wa loliondo? Uchakachuaji wa kura etc?
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Pole zake
    Ila hapo kwenye bold pamenikuna.
    Hivi watu wanapokutana na kuanza uhusiano, ina maana hakuna cha kujali kufahamianavizuri? Huwezi kukaa na mtu hadi mwaka na nusu usimjue ni "nani" hata akikudanganya kuwa yeye ni tour guide. Wasiwasi wangu ni kuwa kilichomchanganya sana kwa mkaka huyo ni mshiko zaidi na siyo penzi la kweli.Asingekuwa na mkwanja nadhani 'angegundua fasta" kuwa kaka ni jambazi.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tena leo tu nilikuwa nakuwaza maana nilikumiss sana.

    Mwambie aachane na huyo jambazi matukio matatu si mchezo
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ujambazi na mapenzi hauchanganyiki so jambazi naye anaweza kutoa penzi maridhawa la kumchanganya msichana yeyote
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    No at all
    bora watoto wamkose mzazi mmoja (baba) na sio wazazi wote incase kikiwaka
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli dunia hadaa
     
Loading...