Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdada ananiomba tudate baada ya kumsaidia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rogie, Feb 9, 2011.

  1. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Habari zenu, kuna mdada nilifahamiana nae wakti npo kidato cha 5(kwenye kutembeleana kishule) na tumekuwa marafiki mpk leo. Mm kwa ss niko mwaka wa 3 bt pia nafanya kazi. Hyu dada wiki jana kanambia ana tatizo babake kadhurumiwa pesa na wafanyabiashara wenzake so yupo hoi kwa bed presha juu na hana pesa kwa sasa.dad akasema hana ada ya ya chuo na hana means ya kupata ela,ndugu wanamuahd bt amna chochte akaomba nimsaidie,coz ni rafiki yangu nikamtumia kias flan alipe c mwajua inalipwa kwa installments. Sasa dada anasema amegundua nna upendo sn na anaomba tuwe wapenzi. Cjajua nifanye nn waungwana naombeni ushauri!!
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe mtu mzima na uamuzi unao mwenyewe.... kama anakufaa chukua kama vipi piga chini endelea na maisha.... 'Life is all about decisions and sometimes very hard decisions'
     
  3. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh hujajua kama na wewe umempenda au la???hapo sijui tutakushaurije sasa...:twitch:
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    we ***** sana......

    watu mnalalamika eti kwa nini wasichana hawawatongozi....
    mkitongozwa mnasema eti sijui nifanye nini?
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Forget about dating brother! Kumsaidia mtu hakuendani na kuelekea kufanya mambo ya ajabu.
    Just tell her kuwa wakati wowote akiwa na shida utamsaidia, pia ku-date siyo namna ya ku-pay back.
    Labda kama unampenda,.............!!!!
     
  6. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Duh busara inanituma kuwa huyo mdada anaona njia pekee ya kulipa fadhila ni kwa kukuruhusu ule kichwa!!!!!!!!!. Kama ww humpendi huna sababu ya kula kichwa ila kama nawe umeoza kiana basi jiongezee. Mwambie nami nimejitolea kumchangia Semister ijayo!!!!!!!! :twitch:
     
  7. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kiuwkeli hata me nimepata wakati mgumu sana pindi ndugu zetu hususani wadada/wamama kila wanapoomba msaada wengi wao, sio wote huishia kuonyesha dalili za kutaka kunilipa kingono. Mara nyingi nimekuwa najiuliza yyyyyyyyyyyyy aka kwanini?:A S 20:
     
  8. a

    aljahadhmi New Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh. So sory. Think wel kutokana na mazingra yako.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu anataka kulipa fadhila sasa mwonyeshe wewe ni mtu usietaka kulipwa fadhila kwa njia hiyo kama ana mapenzi ya kweli hapo ndio utajuwa.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    mila na desturi ndio zimetukuza hivi
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    we unamuonaje kwanza anakufaa au laah! maana mwamuzi wa mwisho ni wewe hata tukikupa ushauri
     
  12. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hujajua ufanye nini?
    Kwani HALIPI?
    Au wewe mlokole?
    Kama wewe ni mlokole, congratulations and keep it up.
     
  13. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaonekana anakupenda, kwa sababu anaamini ukiwa nae utamsaidia kulipa hizo installments zilizobakia..
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mijitu mingine bwana..............ndo kitu cha kuomba ushauri hco hebu piga kazi ngeke wewe
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani anataka kukulipa fadhila kwa kuwa umemsaidia? kuwa makini sana kaka huwezi jua asije akawa amekupendea kwamba wewe ni mtoa msaada tu, jifikirie ukija muoa akakuomba msaada halafu ukamnyima hatakuona hufai tena? kama unampenda mchunguze subiri akuombe msaada mwingine then mwambie huna uone kama atakuwa the same
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tehe penye miti hakuna wajenzi khaaaaaaaaaaaaaaaaa kula kitumbua hichooo
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa vp upo ndani y penalt box hlf unauliza ufanye nini!! .....au we beki?
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ha haaa haaaa haaaaaaaaaa haaaa......................mkuu umenchekesha sana
     
  19. kinja

    kinja Senior Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inaelekea manfahamiana vizuri sana, kama huna mungine basi that might be your destiny.
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daaaa msamehe basi kama kakosea kukuambia hivo.
    Lakini ukweli juu ya hili unaujua mwenyewe, kama moyo wako haukubaliani na matakwa yake basi mwambie ukweli na kama una weza kuendelea kumsaidia usiache. UTABARIKIWA
     
Loading...