Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdada anahitajika haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by imma.one, Sep 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anahitajika dada mwenye elimu ya form iv an vi.
    Awe mkazi wa dar es salaam.
    Offic iko magomeni mapipa.
    Awe anapanda gani moja kufika hapo au hapandi kabisa gari.
    SIFA:
    1.Awe mwenye kujipenda
    2.Elimu form six or four
    3.Anajua kingereza
    4.Anajua kujieleza vizuri
    5.umri kuanzia miaka 18-24.
    6.mrembo na mwenye kujienda

    KAZI
    1.kutunza office
    2.kupokea simu
    3.kupokea wageni
    4.kuweka taarifa kwenye computer,kutuma emails na kupokea.

    NB kama hajui computer atafundishwa bure.

    MAWASILIANO:
    Phone:0713-810857
    E-mail: imamu.njama@yahoo.com
     
  2. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Your chance iz all here
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mashaka matupu!
     
  4. N

    Nhundu Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuamini
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    boss unatumia mtandao wa tigo,email haieleweki,ningekupa mdogo wangu ana hizo sifa,ila hapo kwenye sijui IMMAM NJAMA
    hapana mkuu!!
     
  6. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gheto gani?
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vipi kwa hicho kigezo cha "kupanda gari moja". Mimi ambaye nina gari langu napanda nyumbani mpaka hapo magomeni bila kubadilisha nitafikiriwa? Au labda sielewi maana ya kupanda gari moja!
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mkuu yaani, mashati mengine kama ya waganga wa kienyeji vile, unatakiwa kuweka mashrti kwenye muda wa kufika na kuondoka ofisini na sio aina ya usafiri. Je, kama ana usafiri wake na anakaa Mabwe Pande inakuwaje, maana bado atapanda gari moja bila kubadilisha au anakaa Mtoni Kijichi na ana ndugu yake anayempatia lift Kariakoo. Au hana usafiri, anakaa Ubungo Riverside anapaswa kufika Ubungo kwanza, halafu apande magari ya Posta au Kariakoo via Magomeni.
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,838
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280


    Sifa nyingine utadhani anatafutwa mke.
     
  11. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mi napita tu hapa! Ila hiyo kazi nina mashaka nayo. Au mkuu unatafuta mke kijanja?
     
  12. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mmhhh,hamna kitu hapa
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwan hao dada zenu hamuwaamini jaman, kama akienda huko akatoa huduma nyingine tofauti na ajira huyo atakua kapenda mwenyewe
     
  14. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama uko serious rekebisha vigezo hivyo.
     
  15. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Dah!...mkurugenzi anatafuta mke jamani......haya wenye dada shemeji huyoooo!
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimesahau na hii
    "Vigezo na masharti kuzingatiwa"
     
  17. C

    C programming JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    WANAJF....SIKU HIZI KUNA NJIA NYINGI ZA KUTAFUTA WACHUMBA.......WAZULI....:flypig:
     
  18. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri hutafuti mtu wa mwenye bidii na uzoefu wa kufanya kazi ofisini bali unatafuta mwanamke ambae utamtumia kama sex object kuvutia wateja katika biashara yako, vyenginevyo sioni sababu ya kurudia sharti la uzuri mara mbili
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna kijana wa kiume ana sifa zote kasoro hiyo ya jinsia. Vipi, nimlete?
     
  20. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama ni Mrembo na anajipenda mpeleke....ni sifa ya 1 & 6
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...