Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mda muafaka tendo la ndoa ni upi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gama, Oct 24, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Siku moja usiku nikiwa baa nilimsikia mtu mmoja akiwaaga wenzi kuwa anatakiwa afike nyumbani mapema kwani walishakubaliana na mwenza wake kuwa mda muafaka wa tendo la ndoa ni kabla ya kulala. Wenzie walimweleza kuwa wao wanapendelea bao la alfajiri. Naomba maoni yenu. Najua wale members wa inf hupendelea mchana (hasa lunch time) zaidi ili mwenye mali asishtuke..............
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna muda muafaka wakati wowote ule ni wakati wa tendo hilo kutegemea nafasi yenu hata ikiwa saa sita za mchana.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Anytime its tea tyme. As long as you feel like drinking and the weather & environment allows you to..........
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Anytime is tea time
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Mchana poa sana. Kitu inakuwa ya motooooooooooooooo!

    Ukizamisha machine, ukichomoa unaona jogoo kajaa kitu kama maziwa hivi. Mimi huwa napagawa sana nikionaga yale maziwa. Asikwambie mtu ile kitu huwa poa kama unaona kuliko kupiga gizani.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    anytime u feel like doing iy just do there is no specific formula its the matter of feelings
     
  7. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yapo mambo matatu ya kuzingatia kabla hujatoa ushauri kuhusu jambo hili,kwanza tabia za wana ndoa,pili majukumu yao na tatu umri.
    Kama wanandoa ni walokole then muda muafaka ni pale wanapotaka kulala maana muda wote wapo pamoja.
    Kama wana ndoa ni walevi au mmoja wao ni mlevi,then bao la asubhi linafaa zaid maana atakuwa pombe imepungua na atajua mahitaji ya mwenzake.
    Kama wana ndoa wanaumri mkubwa na ni watumishi au mmoja wao anau muri mkubwa au mmoja wao ni mtumishi then bao la asubuhi haliwezekan maana litamchosha siku nzima kazini.
    Otherwise kwa wale vijana muda wote ni muda wa chai!
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    wana jf, maoni yote nimeyapenda, ila ya kanyasu ni zaidi: big up kanyasu. R u a sexologist?
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Anytime unapojisikia.....
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mnapojisikia mkuu, inakera mno pale unataka demu anakwambia eti sijajiandaa! aaahh! kwani unaiachaga nyumbani?!
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    everyday its a holiday 2 me .
     
  12. sholwe

    sholwe Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    any time ukiwa na nafasi na hamu pia...mazingira nayo yanachangia kuongeza hamu...
     
  13. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anytime its tea tyme. As long as you feel like drinking and the weather & environment allows you to..........


    Hii nimeipenda, ni halisi zaidi
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh wewe ni either hujaoa au unapiga nje cup.....!!

    Umeulizwa muda muafaka wa kufanya TENDO LA NDOA sio wa kufanya ngono au zinaa!!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    bucho even during the rainy days?.................:banplease:
     
  16. T

    The King JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that's up to you! :photo:
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jumatatu ya kwanza ya mwezi na ijumaa ya mwisho ya nwezi ndo muda muafaka wa tendo la ndoa!!
    manake maswali mengine jaman...mh mh hatari .hahahah!!
    enzi ziiiiiiiiiiile za zaman mjumbe wa nyumba kumi ndo alikuwa na filimbi bas ikifika usiku wa saa 6 anapiga filimbi basi wanandoa waooooote wanaamka wanakula tunda then wanalala tena ...sasa ole wako usiamke mkeo kesho anapeleka kes kwa mjumbe na mjumbe pia afany ajizi....!
    mi nishawai kumpeleka babu yenu sasa sjui vijana wa siklu izi mwatendaje jambo ili ..mkitaka wakat wowote vbaya kuonana aya mkitaka kuweka time tebo mchagon poa ,,ni nyinyi tu lakin sisi zaman muda muafaka na siku muafaka alikuwa anaijua mjuimbe!!!!!...ili tupate kwenda kwenyhe shughuli za maendeleo vizuri bila kutegea!!!
     
  18. T

    The King JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama fulani leo si siku ya kudo?, baba fulani mwenzio sijisikii mwezi huu subiri mwezi ujao. Haya mama fulani :frusty:
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ewaaaaaaaaaa!!!!!!gud!! ur gud student ..unaelewa haraka saaaana!
    mambo ndo inabidi yafanywe km ivo!!!
    au unapeleka dokezo 3days b4!!!!!!
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    nadhani kale ka-u-baridi ka mvua hufanya kamchezo kanoge zaidi.
     
Loading...