Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mda gani unafaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jun 30, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekutana na vimada kibao lakini kila wakati hujiuliza niwape kama mda gani ndio niwape nambari yangu ya simu kwa minajili ya mawasiliano?
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jamaa ana tege huyu!
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,920
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Hao vimada huwa unakutana nao wapi na huwa mnawasiliana vipi (kwani by then hujawapa namba yako ya simu)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...