Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MD of the Arab Bank for Economic Development in Africa (BADEA) visits Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Invisible, Oct 27, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    SOURCE: Arab Bank for Economic Development in Africa (BADEA)
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    linking IOC????
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wewe wasema...

    Mi hata sielewielewi :(
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    just a lazy thought, Arabs linked with Islam, and Islam linked with Kikwete. Sijui kwa nini alichaguliwa rais mwislamu!
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimekumbushwa niweke logo ya BADEA katika 1st post nimeiweka.
    [​IMG]
    Mama,

    Tatizo si dini ya kiongozi wa nchi, tatizo linaweza kuwa mtizamo wake katika masuala ya kitaifa. Nina imani kubwa na mhe rais na naamini kila anachofanya anajaribu kulipeleka taifa katika kukamilisha kile alichotuahidi "Maisha Bora kwa Kila Mtanzania" bila kujali hawa wawekezaji anawapata Vatican ama Iran!
     
  6. M

    Mama JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    All right, lets see how it goes. By the way, they have got a nice logo.
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Unajua kilichoandikwa maandishi mengine tofauti na BADEA?
     
  8. M

    Mama JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    OMG, kumbe na hayo mengine ni maandishi! nilidhani ni maua ya kuiremba hiyo logo:). Hebu nifahamishe, nini cha ziada kilichoandikwa hapo?
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mtego kwangu huo, labda wenye elimu hiyo watufahamishe.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    ioc mate::::::::::
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yes BADEA wana uhusiano wa karibu na OIC through Islamic Development Bank
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona mnanishtua?

    Anyway, kuna update ya hii habari:

    Source: African Press Agency
     
Loading...