Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MD Mhando si tu kupisha anatakiwa aonekane mahakamani na Mh. Mkono akatiwe ulazi wa kifisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babykailama, Jul 27, 2012.

  1. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mnyika ameweka wazi wizi wa Mhando na mkewe na pia Mh. Mkono na Kampuni yake bungeni. Mnyika nakusifu kwa umakini wako na ukweli wako. Na Tume iundwe ili kubaini na wengine kama wale wabunge waliohongwa ili sheria ichukuwe mkondo wake. Bodi ya TANESCO ivunjwe basi !!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mnyika ni kijana makini sana!...Tanzania ya leo inahitaji sana watu jasiri wa aina hii!
    Huyu pamoja na Mkono wasiishie kunyofolewa vyeo tu, maana ndiyo utamaduni wa JK huo!
     
  3. H

    Hon.MP Senior Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hata mimi namkubali sana Mnyika. Yaani hata sielewi kwa nini huyu Mkono pamoja na madudu mengi na tuhuma anapewa kuitetea Serikali? Hivi Bunge letu hawawezi kukataa na kusitisha hiyo mikataba yake ya kihuni maana aliwahi kuliingiza Taifa hili katika hasara wakati kampuni yake ilipokuwa ikipewa uwakili wa kesi za Benki kuu. Mtakumbuka hata Dr. Slaa alimuorodhesha huyu katika ile list of shame; hafai huyu.

    Hapo naona ni kumfukuza kabisa huyo Mhando na ile Bodi yake. Waziri aanze upya na MD anayejali maslahi ya Umma
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nogopwa wasije wakammabwepande tu, maana hawa wezi hawapendi wasema kweli kwa uwazi, wanapenda wanafiki wanao wasema pembezoni
     
  5. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    da tender jamaa kampa mkewe kwaiyo watakuwa wamesainia nyumbani.
     
  6. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tenda imesainiwa ndani ya shuka!only TZ
     
  7. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu Viongozi wetu wanaenda USA na FRANCE eti kuangalia mitambo ya kuzalisha umeme na hawakuipata ni kweli pamoja na maendeleo yote ya IT bado kuna watu wanafanya manunuzi kwa njia hiyo????????????????????????????? Tanzania we are finished. Nilisema hata kama hamtaniunga mkono kuna siku nitaandamana peke yangu and will deliver the message. Mungu atusaidie.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mnyika ni tishio ndio maana inasemekana yuko kwenye list ya kupelekwa mabwepande maana jamaa anaikosesha raha serikali
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hasa baada ya kumwita yule jamaa wa magogoni dhaifu na alivyo na kisasi yanaweza kumkuta yaliyomkuta Godbless Lema lakini hiyo haita saidia maana watanzania wanaujua ukweli.
     
  10. N

    NALUMWA Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duu ! Hii kali kama tender watu wanaandikishana bedroom nomaaa hii ! ......... Hii kesi tayari inamtafuta mtu ... Mhando upooooooo ???
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ebana eh!! Lakini mnajua mhando hajafukuzwa kazi?? Na madhira yote haya bado anavuta mshahara wake?? kweli it's only tz
     
Loading...