Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kimey, Jul 12, 2010.

  1. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mgonjwa mmoja mahututi alikuwa
    hawezi kuongea na kuwekewa oxgen.
    Akawa anaombewa na Mchungaji.
    Akiwa anaombewa, yule mgonjwa
    akachukua kalamu na karatasi,


    Akaandika na akampa yule Mchungaji. Ambaye
    badala ya kuisoma ile karatasi, akaitia kwenye
    mfuko wa joho na kuendelea na maombi hadi
    yule mgonjwa, AKAKATA ROHO.

    Mchungaji hakuisoma ile karatasi akijua kua

    ni wosia wa marehemu. Akasubiri baada ya
    mazishi kwenye kikao cha ndugu akasema;

    "KUNA KITU NILIPEWA NA MAREHEMU SIKU
    NILIYOKUA NAMUOMBEA"

    Akampa mmoja wa wanandugu akisome.

    Haya ndiyo yaliyokuwa yameandikwa na
    yule mgonjwa:
    "UMEKANYAGA WAYA WA OXYGEN,
    NAKOSA HEWA".
     
Loading...