Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Graph Theory, Aug 2, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kuna mchungaji alikuwa akihubiri kanisani akisema Mtu atakayetenda mema siku ya kwenda mbinguni atakwenda kwa ndege. Sasa ikafika siku ya kwenda mbinguni, jamaa mmoja akafanikiwa kwenda kwa ndege. Wakiwa wanaendelea na safari jamaa akatazama chini kupitia dirishani, lahaula akamuona mchungaji akiwa anaenda mbinguni kwa GARI. Jamaa akamuuliza mchungaji imekuwaje anakwenda kwa GARI inamaana hakuwa akitenda yale anayohubiri, mchungaji akamjibu afadhali yangu mimi nimepanda gari hebu mtazame Askofu nyuma yangu, alipotizama alimuona Askofu akiwa anakwenda kwa BAISKELI.
     
  2. A

    Aine JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwenda mbinguni kwa ndege! gari! baiskeli! hivi unamaanisha nini hasa, naona sijacheka badala yake nashangaa tu!
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kuwa na heshma kwa watumishi wa Mungu. Piga magoti,Tubu.!
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    kwani hakuna watumishi wa MUNGU wanaotenda kinyume na yale wanayoyahubiri?
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    namaanisha kuna watumishi wa MUNGU wanaotenda kinyume na mafundisho wayahubirio na inawezekana kabisa siku ya mwisho watalia na kusaga meno huku wale waliofuata hayo mafundisho wakifurahia mbinguni
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pasua kichwa hii
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Tena cjui nimseach PM.
     
  8. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku ya mwisho kutakuwa na ajabu tatu:
    1. Bila kutegemea wewe utajikuta umeingia mbinguni!
    2. Uliyemdhania kwamba "ndiye," utamkuta "siye!"
    3. Uliyemdhania "siye," utamkuta "ndiye!"
     
  9. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanajifanya hawaelewi nini wakati hayo ni mambo ya fasihi, askofu kwa kutumia baiskeli akifika mbinguni bahati na hata huyo mchungaji anayetumia gari maana mbingu na dunia inasemekana havijagusana sasa kwa gari au baiskeli ni kujitia kizungumkuti
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    nashukuru kwa kuwaelewesha zaidi sijui hawajasoma kiswahili
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hujawahi kusiki wanaosemaga usifute matendo yangu fuata maneno yangu?? ndo watumishi wetu wa siku hizi tena kama aliweza kwenda hata kwa bike ana bahati....
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tena sio utani na watumishi wa Mungu, hapa anafanya utani na MUNGU MWENYEWE :A S-fire1: :A S-fire1: :A S-fire1:
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    <br />sijaleta utani wowote ila nilikuwa nazungumzia watumishi wa MUNGU wanaokwenda kinyume na maneno wayahubiriyo. Hii ni hatari sana endapo mchungaji atakuwa kinyume na hayo maneno yake maana kuna waumini wengine hufuata kile anachotenda. "ole wao wachungaji wanaoharibu kondoo wa marisho yangu asema Bwana"
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwenye RED hili ni jukwaa la utani ulikuwa na maana gani????
    Kwenye BLUE kuna jukwaa linalo wahusu hao watumishi!!!!!
     
  15. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Wapo sana! Nawashangaa hao wanaobisha.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh....................
     
  17. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Kuna mchungaji mmoja alikuwa akihubiri kanisani kuwa watenda dhambi wote huko ahera watalia na kusaga meno kwani kuna mateso makubwa kutokana na matendo yao,kulikuwa na ajuza mmoja kanisani yeye akawa akicheka sana tena kwa nguvu sana ,mchungaji akashangaa ikabidi amuulize vipi yule ajuza akamjibu akisema heri yangu mimi sina meno hivyo hahusiki katika kusaga meno,wote wakacheka kwani ajuza kafurahi yeye hahusiki na kusaga meno.
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    teh teh teh bibi ni wa nouma
     
Loading...