Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji zuzu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ng'wanankamba, Mar 1, 2012.

  1. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 518"]
    [TR]
    [TD]Baada ya Zuzu kumaliza kozi ya uchungaji na kufanya kazi kwa muda, siku moja akakutana na wachungaji wenzake 2 wakaamua wafanye toba wenyewe maana kila siku wanawafanyia toba waumini wao.

    Basi ikawa hivi;
    Mchungaji Zumbukuku:Jamani mie naomba mniombee niweze kuacha hii dhambi maana ninakula sadaka za waumini hapa nilipo natafutwa kuna hela hawazioni.

    Mchungaji Zezeta :mhm afadhali wewe, mie mwenzio yangu ndo balaa naomba tu mniombee mwenzenu maana wale wanawake wote mnawaona mle kanisani kwangu nimeshatembea nao, yaani hivi ninavyowaambia waume zao washajua na wananitafuta.

    Mc​hungaji Zuzu ilivyofikia zamu yake akawa anaondoka zake,

    wenzake wakamwambia "vipi tena mwenzetu unaondoka wakati hatujamaliza"
    akawajibu" mhmh mwenzenu mie ndo kabisaa naomba tu mniombee niweze kuacha hii dhambi maana mwenzenu mie ni mbea,yani hivi nilivyoinuka nilikuwa naenda kuwambia waumini wenu"​.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa dhambi kubwa kuliko zote ni umbea.
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Dah u made ma day manake kuna m2 kaniboa kwa hl namsamehe.Thnx braza.
     
  4. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utamu kolea hiii
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapo unanichanganya kwani viongozi wangu wa dini wamenifunza dhambi zote ni sawa afu leo unaniambia dhambikubwa kuliko zote ni umbea
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh jock za kidini na imani za dini zingepungua humu jamvini ningefurahi sana
     
  7. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shine w unaonekana huyafaham mandiko vizur!
     
  8. C

    CHINGUMBE Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Umbea sio dhambi ila mtu anawai kupeleka taarifa zilizo sahh
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected

     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehe kazi ipo
     
  11. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwe wakweli,dhambia ya uzinzi na wizi haiwezi kuzidi dhambi ya umbea. Na haya madhehebu ya dini yanayochipuka kama uyoga tuwe makini nayo.
     
Loading...