Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchungaji wa kiume afumwa akimuogesha mke watu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Mar 25, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    caught.jpg12.jpg mchungaji amefumwa akimuogesha mke wa watu nchini ghana,mchungaji anadai alikuwa anamtakasa na alimuogesha kwa maji ya baraka,mchungaji uyo alipigwa hii picha kwa siri,cha ajabu anaogesha wake za watu wakiwa uchi,wanaume aogeshi
     
  2. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu lazma anamambo yake pembeni
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hii ndio matokeo ya waumini kuwaamin sana wachungaji wao,ni ujinga tu
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii maneno ya kutakasa hata bongo ipo! aMnamkumbuka yule mke wa wakili aliyegongwa na 'nabii'!?
     
  5. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Sishangai sana; ujasiriamali ulivyojaa siku hizi kwenye hizi dini
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu nipe contact zake ili nifungue branch TZ
    OTIS
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Uko serious kabisa!?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dunia ina mambo, hao wanawake Mungu kawapa utashi wanashindwa kugundua wanapodanganywa?
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    lol.....
     
  10. doup

    doup JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake ndio waathirika wakubwa wa mambo hayo, Nimeshaangaa sana kusikia huko melelerani mchungaji anapiga watu kisa hataki sadaka kiduchu. Haki ya nani utakuta waliopigwa hapo ni wamama na mabinti, kama kuna kaka au baba alikubali kupigwa nampa pole sana.

    Walitakiwa wampe fundisho huyo mchungaji feki, hadi popote atakapo ona kasinisa anabadilinjia.

    Makanisa ndio kimekiwa kichaka cha wezi, wauza unga na mafisadi
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Zama za mwisho na vituko vyake.
     
  12. T

    TORABORA Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makanisa oyeeee. Yesu oyeeee.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyo mchungaji au baunsa?
     
  14. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    inauma
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ushirikina mtupu, hakuna cha mchungaji wala kondoo hapo.
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh hapo kinachofuata sikupeana mambo tu....
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,353
    Trophy Points: 280
    i envy these people.....
    they get women for free
    na sadaka juu.......
    ni kama rock stars hivi lol
     
  18. a

    abdulayewade Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake wengi wameingiwa na upumbavu vichwani mwao,hayo hata hapa tz yamefika
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duh na hayo makatani ni ya nini??
     
  20. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Umeona eh ?yaaani wanangonoka na wanatia heshima mfukoni!
     
Loading...