Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji wa CUF? Seriously tunahitaji majibu toka CUF!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Sep 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Katika mkutano wa CUF leo mchungaji aliyesimama kufungua kwa ibada ameonyesha mapungufu mengi.

    Ila mojawapo ni haya kwanza hajui tofauti ya madhehebu. Catholics hawana mchungaji, na hivyo mchungaji kufanya ishara ya Catholics ni shida kwa kanisa lake.

    Pia alikuwa akionyesha tabasamu linaloweza tafsiriwa kuwa hakuwa serious au alikuwa akiigiza na hivyo na kusubiri muda wa kumaliza.

    Muda wote kulikuwa na watu wakicheka wakati wa maombi ya ufunguzi, na "mchungaji" alipokuwa akishuka alipeana mikono na watu kwa staili inayoweza tafsiriwa kama pongezi kwa "umejitahidi igiza"

    Mchungaji aliyesimama kaonyesha mambo yenye kuleta maswali haya:

    -Je huyu hakuwa mchungaji feki?

    -Na kama ni mchungaji kabisa ,basi atakuwa ni kanjanja na hivyo kuongeza swali. Kwanini CUF-wachague hiyo njia?

    -Je CUF wana nia thabiti ya kuweka uwakilishi wa kidini wenye heshima katika maombi ya ufunguzi?

    Ningependa sana CUF waje weka wazi hii habari.

    Mods: Naomba msiitoe hii. It's serious.
     
  2. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,402
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nimemwona kama vili muigizaji vile, hapo hapakuwa na mchungaji bali muigizaji kama vile "Mch. Ray" au Marehemu "Mch. Kanumba!" so naívè!
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama inawezekana weka video tumuone...
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nadhani kama angekuwa sio Mchungaji Mtatiro asingekubali.
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio mkutano wa dini, hatuna haja ya kumjadili. Je wametoa sera ipi wewe mapepe Nicholaus
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kwa aliyeona na hata CUF wenyewe wanyo+TBC nao wanayo kwa hiyo CUF si kwamba hawana majibu.
     
  7. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa akili yako unadhani mtatiro ni mwakilishi wa dini fulani. Yule anatafuta ulaji pale. Na usikute yeye ndio amesimamia upatikanaji wa mchungaji feki
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Au alikuwa ponda
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Ritz mzito kufikiri...hujui matatizo si msemaji w imani yoyote achilia mbali uelewa wake wa dini ,umakini wake wa misingi ya imani ya ukristu na jinsi navyoichukulia akilinganisha na maslahi.Pia ni kiumbe huru kubadili dini na kukaa kimya kwa muda mrefu.Vyote hivi vitu vinavyoondoa nafasi yake katik masuala ya Ukristu.

    Yaani kusema kuwa mtatiro kukaa kimya ndio usahihi ,kwani waislam wenyewe huwa kupitishwa kitu na Bakwata si gurantee kuwa wataridhia kama kauli yao.
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Nadhani ..wakati unamalizia niita mapepe hambu fikiria .."...kauli mbiu ya leo ni haki kwa wote...", halafu soma main body ta thread uone kama dini si issue.

    Pia ujue CUF km wamechukua mchungaji kimeo au feki tayari ni scandle on itslelf, yaani kukosa maadili, ni kudhalilisha si dini nyingine bali kudhalilisaha hata vyama vingine..ni slander.Slander ni kosa kubwa sana.

    kama hujaona angalau haya basi nina mashaka na uhai wa taifa.
     
  11. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,402
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mie si Shekh Yahaya wala mrithi wake, sio Mccm wala Mchadema wala si sina dini, ila nauhakika huyo kiumbe Mtatiro kabla ya 2015 atakuwa ndani ya Gwanda na wala si ndani ya Gamba au kwa wazee wa baragashea a.k.a pengo kwa pengo a.k.a ngengeri!
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa. Weka clip hapa ili tujadili kwa kina na usawa ili tuepuke majungu na hisia.
     
  13. T

    Tewe JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Hicho wajanja wanaita kiinimacho
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    halafu alikuwa amevaa skafu/unifomu ya CUF, kwa ujumla nilishindwa kumuelewa...angeonesha yuko neutral ningemuona wa maana...
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkutano huo once again ni mbinu za mafisadi kuwagawa watanzania.Ndo maana kauli ya kusema waislam wote wajiunge na cuf iliyotolewa kwenye mkutano wa cuf inaonekana ni ya kawaida kwa viongozi wetu.Na hili la kumtumia huyo mchungaji kama dhihaka kwa imani za wengine siyo jambo la kufumbiwa macho.Kwasababu nina uhakika if it was the other way around kungechimbika na mafisadi wange capitalize on it.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ritz mtatiro ni mchungaji au ni kiongozi wa wachungaji!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribu tena baadae. Kalale kwanza.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Awe neutral kwenye mkutano wa siasa? Yaani kwamba kaalikwa tu akaombee mkutano na kuondoka ili awe neutral! Wangemuita Mch. Rwakatare labda.

    Kama alikuwa ni ulamaa na kaamua kuudhihaki ukristo basi damu yake na iwe juu yake na hadi vizazi vyake vya saba. Mungu mwenye enzi ataupatiliza uzao wake kwa kuwa Mungu wetu ni Mungu mwenye wivu; na wote tuseme amin.
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wachache sana watakaoelewa ni kwa nini yule bwana alikuwepo pale mkutanoni.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nimefikiria kama Mtatiro ni Mkiristo safi asingekubali kufanyiwa dhiaka ktk dini yake, basi kama kuna ushahidi kuwa ni Mchungaji fake basi wampeleke mahakamani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...