Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Samuel Sambali wa Urambo amefariki dunia.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Steven Sambali, Nov 12, 2010.

  1. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa wale wenyeji wa Tabora na zaidi kwa wilaya ya Urambo na waumini wa kanisa la Moravian Church jimbo la Magharibi, nasikitika kuwatangazia kifo cha Mchungaji Samuel Silanda Sambali kilichotokea leo huko Urambo.

    Alikuwa akisumbuliwa na maradhi mbalimbali yanayochangiwa pia na uzee na akawa akitibiwa ila jana jioni hali yake ikawa mbaya zaidi na leo asubuhi amefariki. Mazishi yatafanyika kesho jioni terehe 13/11/2010 saa kumi (16 hrs) huko Urambo na msiba kuwa hukohuko Urambo ambako alifanya kazi na kuishi.

    Mungu ampe mapumziko mema, Amen.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,470
    Trophy Points: 280
    R.I.P mtumishi
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa...
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP baba mchungaji, poleni wafiwa
     
Loading...