Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Pentekoste atangaza kugombea urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MziziMkavu, May 16, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Na Elizabeth Suleyman

    [​IMG]
    MCHUNGAJI wa Kanisa la Tanzania Assembles of God (Tag) Macmilan Lyimo


    MCHUNGAJI wa Kanisa la Tanzania Assembles of God (Tag), lililoko eneo la Mabibo jijini Dar es Salaam Macmilan Lyimo, jana alitangaza nia yake ya kumvaa Rais Jakaya Kikwete, katika uchaguzi mkuu ujao unaotarajia kufanyika Oktoba mwaka huu.

    Alisema lengo lake ni kutaka kupata uongozi na kuasisi taifa jipya la Tanzania na kwamba kizazi cha walioleta uhuru yaani Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimeshamaliza muda wake, na ni vyema kikaondolewa kutokana na kushindwa kuleta maendeleo hapa nchini.


    Lyimo ambaye alisema atagombea nafasi ya urais kupitia tiketi ya Chama cha Tanzania Labour Party (TLP) kinachoongozwa na Mwenyekiti Augustine Mrema, aliliambia gazeti la Mwananchi jana katika mahojiano maalumu yaliyofanyika ofisini kwake kwamba, nia ya kugombea ni kuasisi taifa jipya la Tanzania litakalokuwa na misingi inayokubalika na lenye mueleleko wa kisasa.

    Ā“Ukiangalia siasa ya sasa hivi imeshaingia doa, kutokana na wanaoshikilia nafasi hizo kuivuruga na matokeo yake, Tanzania inakuwa na siasa chafu ya watu kulala makaburini, kwenda kwa waganga, na kufanya mambo ya kishirikina, lengo ni kutaka tu! kupata nafasi ambazo zina maslahi yao binafsiĀ”, alisema Lyimo.

    Alisema cha kushangaza viongozi waliotokana na mfumo wa kuleta uhuru zaidi ya miaka 50 iliyopita, bado wanaendelea kutembeza mabakuli na hakuna jitihada zozote ambazo wamezifanya, badala yake nchi inaishia kuingia katika dimbwi la ufisadi.


    Chanzo: Gazeti la Mwananchi
     
  2. M

    Mkono JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nisawa lakini anania ya kweli? na ukitupatia CV yake itapendeza sana.
     
  3. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CV yake bangi
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni sawa mkuu kujua wasifu wake, lakini wasifu unatusaidia nini?
    mimi labda ni mtazamo wangu tu, wasifu si uongozi, mbona hata jk ana wasifu mzururi lakini haujatusaidia kitu? zaidi ya pumba tu?
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I don't know if it's just me but I'm usually very skeptical of religious leaders getting into politics. For some reason I think religious practices contradict political practices. But anyway it is his constitutional right.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Absolutely right MWANAFALSAFA 1. Moreover, some of those who declare their intentions are out to gain publicity while they know that they do not have what it takes to put up a serious fight. In any case I doubt if Mrema will his name to get to the ballot paper.

    Only time will tell.
     
Loading...