Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji na muumini anayeungama!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtego wa Noti, Jun 20, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa alienda kwa mchungaji kuungama...
    "Nihurumie Mungu wangu, nimetenda dhambi nyingi saana..."
    Mchungaji: "Mwanangu, usihofu... Mungu ni mwenye huruma saana...
    Atakusamehe tu..."
    Jamaa: "Mchungaji nimezini na wanawake wengi sana hapa kanisani...."
    Mchungaji: "Usihofu kabisa mwanangu, utasamehewa tu... Ila ili usamehewe vyema inabidi uwataje na useme umezini nao mara ngapi ili nao pia tuwaombee..."
    Jamaa: "Daaah, hapana mchungaji... Naona aibu saana, siwezi ongea..."
    Mchungaji: "Owky, sawa basi.. Baada tu ya ibada kuisha tutatoka lango kuu wote na ukimuona yoyote uliyewahi zini naye we sema 'ALELUYA'... Kama umezini naye mara moja, utasema 'ALELUYA' mara moja... Kama ni mara tatu hivyo hivyo..."
    Wakakubaliana na ibada ilipokwisha wote wakawa lango kuu la kutokea...
    Waumini walipoanza kutoka, akapita mke wajirani yake mmoja...
    Jamaa: "ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA,ALELUYA, ALELUYA,
    ALELUYA....
    Mchungaji: "Mungu akusafishe na kukusamehe kabisa mara saba zote
    mlizozini..."
    Punde kidogo akatoka mke wa kiongozi wa kwaya taratiibu...
    Jamaa: "ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA!!!!"
    Mchungaji: "Mungu awasamehe saana mara tatu zote mlizozini..."
    Mke wa mzee wa kanisa akapita huku kashika biblia...
    Jamaa: "ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA,ALELUYA.....
    Mchungaji: "Bwana akusamehe na kuwasafisha kabisa wote mara 5 zote ulizozini naye..."
    Mara akapita mke wa mchungaji...
    Jamaa: "ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA,ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA,
    ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA, ALELUYA...
    Kabla jamaa hajamaliza Mchungaji akamzibua KOFI na kumwambia...


    "PUMBAVUUUUU... . Tena SHENZI kabisa!!! Na ulaaniwe kabisa SHETWANI mkubwa we!!! NaMUNGU asikusamehe milele na moto wa JEHANAMU ukufanye kuni kabisa mbwaaah weeeeh... Tena TOKAAAAA =$@€*%# na nisikuone tena unakanyaga kanisani kwangu!
     
  2. N

    Nyukibaby Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teeh! teeh! I like!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndio maana muumini akikwambia hataki kusema alichokifanya usimlazimishe vinginevyo yatakukuta kama haya ya huyu mchungaji...presha juu!!!
     
  4. Y

    Yusuph mbilinyi Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah m2 wangu umenitoa machoz.Nimecheka sana.
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,114
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Repeated!
     
  6. a

    amazon Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Repeated kwako, wengine tumeona mpya.. Kwa nini usikae kimya tuu hata kama imerudiwa?
     
  7. d

    debito JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da nimecheka sana!upo juuuu!!
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawa wachungaji inabidi tuwatazame pya!
     
  9. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha mweh! mweh!
     
Loading...