Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji na Katekista wakimbia kutwaliwa Mbinguni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jan 26, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yupo katekista mmoja alikuwa mlevi sana wa pombe. Hata hivyo ulevi wake haukuwa kikwazo katika kazi zake za kuchunga kondoo wa Bwana, aliaminiwa kanisani. Jirani na kanisa analofanyia kazi katekista huyo mlevi kulikuwa na makaburi ambayo yalizungushiwa uzio. Basi siku moja Palitokea wezi wawili ambao usiku wa saa 6 waliiba maembe jirani na makaburi hayo.

    Waliweka maembe haya katika viroba na kukubaliana kuwa waende makaburini kugawana sawa kwa sawa. Kwa kuwa makaburi hayo yalikuwa njiani wakakubaliana wakati wanagawana maembe watumie lugha tofauti ili kama wapita njia wakiwasikia wasijue nini kinafanyika. Wakaweka maembe juu ya kaburi na kuanza kugawana moja moja huku wakisema "wangu huyu" na mwingine anasema "wangu huyu".

    Ikatokea wakati katekista mlevi anapita akasikia sauti zikitokea makaburi za "wangu huyu", "wangu huyu". Akakimbia hadi jirani na nyumba moja ya kanisa alikokua anakaa mchungaji wake na kumuamsha. Akumwambia amka leo kuna balaa makaburini shetani na Mungu wanagawana watu; wabaya kwa shetani wema kwa Mungu. Mchungaji akamwambia muongo wewe, huo ulevi wako twende na mimi nikashuhudie.

    Basi wakaenda, walipofika wakasimama nje ya geti la kuingilia makaburi. Mchungaji naye akasikia sauti zile za "wangu huyu, wangu huyu". Sasa kumbe wale wezi wakati wanapita pale getini na maembe walidondosha mawili, hivyo walipomaliza kugawana yale waliyokuwa nayo wakasema twende getini tukawachukue na wale wawili tuliowaacha.

    Hapo ikawa kizaazaa na paytashika kati ya Mchungaji na Ketekista walitimua mbio kukimbilia kanisani . Walijua sasa muda wao wa kuishi dunia ulikuwa umekwisha na ni zamu yao kugawanywa. Cha ajabu japo mchungaji alikuwa mzee kuliko katekista lakini alikuwa wa kwanza kufika kanisani.

    Jamani mbinguni kunatisha kama hujajiandaa, hata wachungaji wanapakimbia kwenda.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! hii kali.
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe.......kwakwakwakwa...............laaaaa jamani!!!!!!unafanya mchezo na kufa weee
     
  4. E

    Emaglo Senior Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya bana
     
  5. b

    beyond heaven Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatake long time kueleza point yako..
    Jarib kuwa sharp..
    kama unaimbisha dem itakutek a yea..
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nitakushitaki kwa plagiarism wewe. Au nikuwekee link hapa ya hii kitu uliyochakachua?
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Unadhani kukataa kura ni mchezo, tena kama ni mdhambikaji?. Lakini kama ni mfuasi wa Yesu Kristo huna haja ya kuogopa kifo.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    katekista na mchungaji mbona hapo umetuchanganya maana katekista ni wa Roma Catholic na mchungaji niwa madhehebu ya kilokole? Alafu pia sio wachungaji wote unaowaona na kuwasikia wanamtumia Mungu bali hata wa nguvu za giza wapo
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote mambo mazuri hayaitaji haraka the matter mtu kuelewa
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawakujua kwamba huwezikwenda peponi bila kufa?
     
  11. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamaa katubadilishia chupa tu kinywaji kilekile
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nimecheka mkuuuuuuu!!!
     
  13. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Mkuu Shine!
    Nimejua hv karibuni nawe ujue leo:
    mchungaji wa protestant= pastor= padre.
    Katekista wa RC=
    Katekista wa Protestants.
    Protestants = madhehebu mengine ya kristians.
    INSHORT KAT. YUPO KOTEKOTE RC + HUKO USEMAKO.
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Muhurumie mkuu !
    Unakuwa mnoko kama Prof wa M*CHS !
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Then unafika at the point tayari kadem kameshavimbisha tumbo na wazee wa fast track. Mbaya zaidi kumbe kadem kalikuwa kanakumind pia long tym b4. Lakn sasa its 2 late.
    INAUMA! INAUMA! INAUMA!
     
  16. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jinsi ninavyoogopa kufa! Daaaaaah!
     
  17. n

    nurdin nnko Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hii kaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaallllllllllllllllliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii aiseeeeeeeeeeee je ingekuwa wewe ungesubiri????????????????????????????????????????????????
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    itatek karne kabisa
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh yeh teh
     
  20. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimekusoma ila kwa kuimbisha siyo kihiiivyo.
     
Loading...