Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji na Dereva Taksii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, Jul 12, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Mchungaji na Dereva Taksii walikufa,walipofika Mbinguni Mwenyeji wao akampa Dereva Taksi mahala pazuri pakuishi, Jumba kubwa maru maru tele, hewa safi,mito ya maziwa na asali na matunda ya kila aina na vitu vitamu vitamu!!
    Mchungaji akapewa kijibanda kibayabaya, kitanda cha kamba, kaTV black and white vidirisha vidogo hewa nzito!
    Mchungaji akamwambia Mwenyeji wake,
    Mchungaji:Nafikiri utakua umechanganya mambo,nilidhani mimi ndo nilistahili lile jumba kubwa zuri zuri, istoshe mimi nilikua Mchungaji, nikienda kanisani kila siku kuhubiri neno la Mungu!!!
    Mwenyeji:Ni kweli lakini ulipokua ukihubiri watu walikua wanalala, ila Dereva Taksii alipokua akiendesha gari japo rafu rafu watu walikua wanamwomba Mungu!
     
  2. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    salaleee..
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwee, mbombo ngafu!
     
  4. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo avatar yako mkuu.....dah! imenifurahisha saaaaaaaana.
     
  5. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo avatar yako mkuu.....dah! imenifurahisha saaaaaaaana.
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    tobaaaa! Mchungaji imekula kwake
     
  7. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii nayo imetisha.
     
  8. K

    Kessy Hamisi Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saluti
     
  9. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Haya madreva tax pepo hiyooooooo
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hericule nimeipendamo hiyo avatar, bila shaka hako kajamaa katakuwa kakuku katamu hako.
     
  11. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naacha kazi ya uchungaji nakuwa dreva tax kuanzia leo
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teh teh teh hapa ndio paleee kausemi ka si kila anaesema bwana bwana atauona ufalme wa mbingu. duh dereva tax kawarudisha kondoo kwa mungu kimtindo bila ye mwenyewe kujua
     
  13. piper

    piper JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maombi ya watu yalimwokoa tax dereva
     
  14. G

    GEORGEMAS Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiishajua tatizo tafuta ufumbuzi,cha msingi Wachungaji na wahubiri wote, mahubiri yanatakiwa yawe yanayowafanya watu kuwa macho na si kulala,kwa hiyo msiache kuhubiri.
     
Loading...