Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji mwivi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 4, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baada ya mahubiri marefu,mchungaji aliwaambia waumini wafunge macho ili waombe.Wakiwa wamefumba macho,alizama kwa kapu la sadaka na kuibua pesa kibao,akazitia kwenye mfuko wa koti la suti yake.Alipoinua uso wake,alikutana macho kwa macho na mzee mmoja mchelewevu ambaye ndo kwanza alikuwa ameingia kanisani anatafuta kiti cha kukaa.Mchungaji akasema;HERI YAKE YULE ASIYESEMA KUHUSU YALE ALIYO SHUHUDIA KWA MACHO YAKE.Mzee naye akajibu;MAANA ATAPATA MGAO WAKE BAADA YA MISA KUISHA!
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    imekaa vizuri
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ahahahaaaa, hao wote wezi. Bila shaka waumini pasipo kujua waliitikia.....Ameeen.
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hahahahaa..... Aahahahaha.... Aahahahahaa....
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahaha umeifanya Jumapili yangu iwe njema mapema leo hahaha
    Code:
    .Mchungaji akasema;HERI YAKE YULE ASIYESEMA KUHUSU YALE ALIYO SHUHUDIA KWA MACHO YAKE.Mzee naye akajibu;MAANA ATAPATA MGAO WAKE BAADA YA MISA KUISHA! 
    
    :becky::becky:
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Iko bomba hii
     
  7. V

    Vonix JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    :majani7:Imekaa vizuri hiyo.
     
  8. Shidende

    Shidende Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duuuuuh! hiii kitu ya ukweli sana
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he imetulia
     
Loading...