Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Mwasapile kuhamisha utoaji tiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyabhingi, Mar 22, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Mchungaji Mwasapile kuhamisha utoaji tiba Send to a friend
    Monday, 21 March 2011 21:06
    0
    digg

    Mchungaji Ambilikile Mwasapile
    Kizitto Noya na Venance George,Loliondo
    MCHUNGAJI Ambilikile Mwasapile amesema hivi karibu atahamisha utoaji wa tiba katika eneo analoishi sasa na kwenda sehemu ambayo itakuwa na nafasi kubwa zaidi, kwa lengo la kupanua huduma na kubadilisha mazingira anayoishi.
    Akizungumza juzi mchana kijini hapo, mchungaji huyo alisema yeye si mganga wa kienyeji, bali anatibu kwa miujiza ya Mungu na kusisitiza kwamba ili mgonjwa apone anatakiwa kuwa na imani katika huduma hiyo.
    "Nataka nieleze kidogo kuwa mimi si mganga wa kienyeji. Tiba yangu ni miujiza ya Mungu ambaye ameamua kuliweka neno lake katika mti huu ili lilete uponyaji.
    Ameamua kuukomesha ugonjwa wa Ukimwi duniani kabisa," alisema mchungaji huyo na kuongeza:
    “Kwa wale wanaoumwa Ukimwi wanapokunywa dawa hii wanapona kabisa. Tiba itaanza kujidhihirisha ndani ya siku saba. Lakini wadudu hata kama bado watakuwapo, hawatakuwa na nguvu na katika kipindi cha miezi mitatu, wadudu wote watakufa kabisa.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Pia akumbuke kulipa kodi ya mapato TRA ,kwani anapata si chini 20 m kwa siku bana
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hesabu zilikusumbua sana shule wewe ?
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    huyu ni mganga tu.wote waliokwenda kwake wako njiani kuchukiwa na wenzao kwakuwa kwa muda wote huo walikuwa wakiambukiza tu.huyu ni mchochezi......mganga wa kienyeje na mpiga ramri.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huduma ya kiroho haina kodi.... kwani sadaka zinatozwa kodi...?
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ramli aka "RAMRI" alipigia wapi?
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmhhhhhh!!!! Mi sijui!!!!
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona niliskia mashart asisogee mbali na mti. Tena kwa mita chache sana sasa niaje?
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Uliambiwa anafanya biashara?? Mwambie akatafute na leseni, TIN na VAT Registration basi..:ballchain:
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    me nimeanza kukosa imani naye!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    20,000,000/500= ???????????????? Ya kuambiwa changana na yako banaa
     
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niliwahi ku post kuwa huyu babu anaumwa na anahitaji tiba pale mirembe!haya tupo!!
     
  14. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo unatushauri nini?
     
  15. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Achana nae huyo hana cha kupost!!
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe si unajiita great thinker??umepewa facts utafakari cha kufanya halafu unauliza ufanye nini.nenda kwa babu basi,hata kama si mgonjwa kanywe kinga!
     
  17. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Tena ukikaa vibaya atakupiga bao huyu babu,maana unaonekana muoga,unamuogopa,wakati ni mkombozi aliyetumwa na Mungu kufanya kazi ya mungu!!
     
  18. k

    kambipopote Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwakuwa umezoea kwenda kwa waganga unafikiri kila kitu ni ugangaaa tuuuu
     
  19. k

    kambipopote Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Ukiwa na imani nae, ukikosa imani nae huta zuia uponyaji, You are just a useless creature, :lol:Ushindwe na Ulegeeeeeee!
     
  20. n

    naroka Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hulazimishwi kumwamini
     
Loading...