Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji mwanjala kule Mbeya vijijini vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 1, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wakuu mlioko mbeya tujulisheni maendeleo ya yule Mch. mwanjala aliyebebwa uchaguzi mdogo. Au pia anapumulia mashine? Na mpiganagi Sambwe Shitambala hatujapata updates zake, tafadhali zileteni hapa jamvini.
     
  2. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mchungaji anafanya vizuri kuliko ambavyo alifanya kwenye uchaguzi mdogo.

    Aliposhinda kaitumia vizuri nafasi hiyo kuchapa kazi na sasa wananchi wake wanamtaka.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unauhakika? upo mbeya wewe?
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kuna sehemu nimeona maandishi yanasema Mchungaji yuko hoi, tusubiri wakuu walioko mby watuletee updates.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    p-r-o-p-a-g-a-n-d-a
     
  6. N

    Nsesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mch. Mwanjale ana wakati mgumu bado yuko ICU! Nguvu ya Sambwee Shitambala bado ni kubwa, wale wananhi wa Mbeya Vijijini wamekataa kudanganywa na mfano hapa juzi alipokuja Mgombea Mwenza wa CCM, Dr Bilali, wananchi wa Ilembo waligoma kusombwa kwenye malori kwenda kumsikiliza, waliendelea na shughuli zao.

    Mpaka sasa kwa Mbeya, CCM wameshapoteza Majimbo ya Mbeya Vijijini na Mbozi Magharibi, labda itokee miujiza. Hayo ni majimbo ambayo CHADEMA wanao uhakika wa asilimia 80, wanachotakiwa kufanya viongozi wa CHADEMA ni kuwekeza kwenye majimbo hayo kwa kuwasaidia wagombea wao ili waweze kuwafikia wapiga kura kila kona ya majimbo hayo.
     
  7. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mbeya mjini na Mbalalai CHADEMA wana nafasi nzuri ya kuchukua kuliko Mbeya vijijini. Hakuna anayejua nini kitatokea siku ya uchaguzi ila kama unafuatilia Mbeya vijijini haiongelewi tena na sababu ni hiyo kwamba pamoja na CHADEMA kuwa na mgombea mzuri sana lakini mchungaji ameweza kuwafurahisha wananchi wa Mbeya vijijini kwa hicho kipindi ambacho amekuwa mbunge.
     
Loading...