Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Mwaisapile mwingine Aibuka Kasulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by johnmashilatu, Apr 1, 2011.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Idadi ya watu wanaojitangaza kupewa uwezo na mwenyezi Mungu ili kutibu Magonjwa Sugu imezidi kuendelea baada ya mkazi mwingine wa wilaya ya kasulu kuanza kutoa dawa anayodai inatibu magonjwa sugu

    Mkazi huyo wa kitongoji cha Kumsenga Bw Leveliani Ishengoma amekuwa mtu wa tano kujitokeza baada ya Mcungaji Ambakile Mwaisapile wa Loliondo mkoani Arusha kutangaza kupatiwa dawa hiyo na mungu

    Bw.Ishengoma ameiambia redio Kwizera kuwa ameoteshwa na Mungu katika maono yake juu ya dawa ambayo inatibu magonjwa mbalimbali sugu ikiwa ni pamoja na ugonjwa wa Ukimwi

    Amesema ameoneshwa mti kama ule anaoutumia Babu wa Loliondo na kwamba mti huo una nguvu zaidi kuliko ule wa Babu wa Loliondo

    Amesema ameoteshwa mti ambao huchemshwa na kumpatia mgonjwa kwa gharama ya shilingi elfu moja ambapo watu 200 wamekunywa dawa hiyo.
    Mganga mkuu wa wilaya ya Kasulu Dr Gerge Mamboleo amesema hana taarifa kuhusiana na tukio hilo
     
  2. m

    mja JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikombe cha babu
    kikombe cha bibi

    sasa kitakuja
    kikombe jam mjomba
    kikombe cha baba
    kikombe cha mke.
    KIKOMBE CHA MUME..


    Kikombe kokombe ............heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee jamani
     
Loading...