Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji MTIKILA na wanaharakati kumfungulia mashitaka N/W Adamu Malima.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa kusoma, Mar 10, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Kuna taarifa zimezagaa kuwa mwanaharakati wetu mzee Mtikila baada ya kukaa kimya mda mrefu amesema ataungana na wanaharakati wengine kumfungulia kesi ya uzembe na kuchezea mali za serikari mh. Adamu Malima.


    Anasema ktk dai lake la msingi Mtikila amesema kuwa
    1. Ni ubadhilifu wa mali ya umma kwa kiongozi kama yule kutembea na mali zote zile hlf adai ameibiwa
    2. Hakubaliani hata kidogo na maelezo ya mh. N/W kuwa aliacha vitu vyote chumbani yeye akaenda sebuleni kuangalia TV. Iweje jasho la mtz litumike kulipia chumba cha laki 4 ambacho hakina hata TV?
    3. Anaudanganya umma, anapoteza muda wa viongozi wengi kufuatilia suala lake wakitumia hela ya serikali.

    My note: TUMPE USHIRIKIANO.
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    napita sasa nitarudi wajuzi wa mambo wakishafika lakini kujiuzulu kwa huyu mkuu ni lazima, na hiyo ndio iwe kipimo cha utawala bora tz!
     
  3. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I support him 100% Sina shaka na record za Mtikila mahakamani, sikuzote huwa anashinda kwa knock out! Sasa huyu naye kapoteza mpaka pete ya kinga na bahati si ndio anapukutika kirahisi tu
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    chumba kipi tena ambacho hakina TV? Wakati umesema alikuwa sebuleni anatazama TV?
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kazi za nje noma!
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mtikila is a kind of an ambulance chaser and it is not surprising seeing him chasing after this one. It is same Mtikila who scorned Chadema's approach to writing of the new Constitution yet some of Magwand.a members will here heap praise on him for his decision to open a case against CCM's Malima. Knowing that his popularity is already down the toilet, the third-rate politician is attempting but unsuccessfully to be back in the newspapers.
     
  7. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,789
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa nini Malima anatembea na SM G hotelin?
     
  8. D

    Dopas JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naungana na Mtikila na wengine.
    Huyo Malima ni kufukuzwa kazi, kisha kodi za wananchi alizoibiwa kimchezo. Vinginevyo aeleze aeleweke kuwa hizo hela zote alikuwa na kazi gani nazo hadi aende nazo guest.
    Afu nijuvyo, guesti za siku hizi zote zina TV, labda zile za vichochoroni za 2000, 3000 kwa siku. Yeye kalala ya laki 4, afu eti Tv sebuleni. Hiyo sebule ni km ngapi toka chumbani hadi asisikie mtu akiingia kwake?
    Asipoteze muda kutuhadaa, atoe maelezo mahakamani.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chumba cha dola 300 za Kimarekani kule uswahilini Morogoro eti hakikua na TV ndani au nilichosoma hapa ni macho yangu tu?????

     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    tv inabidi iwepo chumbani na sebuleni
     
  11. d

    deecharity JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    sasa seblen na chumbani ni sawa? Umeambiwa chumban hakuna tv inamana ndio mana aliacha chumba chake akaenda sebleni
     
  12. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Namuunga mkono. A M ni msanii tu. USD 4000, Tsh 1,000,000 anatembea nazo za nini kwa dunia hii ya visa na mater card. Rt dirsha lilibanjuliwa. Anatufanya sisi mabwege. CD amemkomesha
     
  13. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawo wezi gani waache bastola achilia mbali bunduki
     
  14. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa tunaangalia uzito wa suala lenyewe na wala hatujali nani anayelisukuma mbele suala hili, kama tukitaka active politicians pekee ku deal na Malima then hatutapata msafi wa kuanza kumrushia malima jiwe! Go Mtikila Go!
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mi some times huwa naic mayb naota a country like tanzania mayb has never xisted..smbdy wake me up.
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na hapa ndipo utaona taarifa ya Malima ni ya Uongo! Eti alienda sebleni kuangalia TV! Yeye asema alienda maeneo ya Top Life akachukua mwanamke akaenda kulala nae Hotelini kwake then akaingizwa mjini.
     
  17. m

    mubi JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    May be ilikuwa ni executive business suit ambayo Tv zinakuwa chumbani na sebule na shower cabin mbili.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    I wish those guys chosing role models would be watching out! Hapo siyo,lol!
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    chumba cha gharama kiasi hicho kinatakiwa kiwe na kila kitu. We unaishi dunia gani? Mpaka leo unataka mambo ya kwenda nje ya chumba kufuata vitu vingine,hebu jitafakari vizuri.
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu sio SMG ni silaha ya kivita AK 47
     
Loading...