Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Mtikila kauli yake ina ukweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jan 7, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumemdhalilisha Mchungaji Mtikila kwa kumpeleka mahakamani na huenda kesi bado hazijaisha, lakini vyombo vya kimataifa (wiki leaks) vinafunua mambo ya Tanzania ni njia kuu ya upitishaji wa madini hatari ya uranium kwenda Iran kwa siri, pia kitovu cha kupitishia madawa ya kulevya.
    Je tukijashukiwa ugaidi tutakataa wakati upitishaji wa uranium na madawa ya kulevya serikali haijakanusha?
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Complicated
     
Loading...