Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Msigwa Unatufurahisha sana Wananchi wa Iringa Municipal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kabila01, Jul 6, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Kwa miaka takribani 10 iliyopita nilikua sijawahi kusikia sauti ya mbunge wa jimbo langu ikisikika bungeni. Sijutii uamuzi wangu na gharama nilizozitumia kusafiri kutoka Kigoma hadi Iringa kwenda kumpigia kura Mchungaji Peter Msigwa. Wiki iliyopita nimeenda Iringa Municipal nimeshangaa kukuta barabara inayokuja mtaani kwetu ikiwekwa Lami na nilipofika mtaani hadi wale akina mama wa hali ya chini wakizinguliwa kidogo tu na maafisa watendaji wanaandamana kwenda kusemelea kwa mchungaji Msigwa ambaye ndiye mtetezi wao. Kuna wazee wengine maeneo ya Mkimbizi na Kihesa kilolo walidhulumiwa viwanja vyao wakaenda kumwambia mchungaji Msigwa nae amewapigania hadi ardhi yao na haki yao wameipata. Tupo pamoja Mchungaji Msigwa ukitoka bungeni usisahau kuja kuongea na wananchi utupe feedback ya huko mjengoni na usikilize kero zetu. Iringa kwa sasa ni wajanja wamekubali mabadiliko na hili liwe Funzo kwa majimbo mengine yaliyobaki katika mkoa wa Iringa
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    big up Msigwa
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hakufurahishi bali anatetea kile kinachotakiwa kwa maslah ya wana Iringa na Tanzania nzima. Viva rev.Msigwa
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan ni wajibu WAKE
     
  5. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Anatufurahisha kwa jinsi alivyo imara kutetea maslahi ya wana iringa na Tanzania nzima
     
  6. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kabila01 amini usiamini hakuna kura ya CDM itakayokwenda bure utafurahia nauli yako uliyochoma kwenda kumpigia kura. no more than CDM in TZ
     
  7. U

    Udini Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika iringa mmetuletea jembe bungeni
     
  8. L

    Luiz JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaza buti mch. Msigwa tunataka mabadiliko ya kweli.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CHADEMA imeleta watu wenye thamani kubwa bungeni ccm imeleta vilaza na wadokozi hadi kwenye mahoteli
     
  10. L

    Lua JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu ni mwanzo tu!
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwani webunge wengine sio wajibu wao?? Bg up Msigwa, ni jembe sana, akiongea as if yupo kwenye maombi, magamba yote kimyaaaaaaa, wanamsikiliza!!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waulize magamba kama wanawajibu huo wewe, wao nikutetea chama tuu hata katika ujinga.
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chadema oyee.. mchungaji msigwa juu..!
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Big up Rev. Msigwa. Yule mama niniiiii alikuwa hana lolote, alichofanikiwa ni kudidimiza jimbo kwa miaka 10 - RIP Mama MM
     
  15. A

    Aine JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera Mch Msigwa
     
  16. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mmetumwa nyie. Wakati watu tunatafakari haya maumivu ya kumchagua Msigwa tutayavumilia hadi lini, nyie mnatuletea stori zisizoeleweka. Ni msanii tu hana jipya.
     
  17. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Njombe igeni mfano sio mmetuletea yule Anaeharibu mambo tu mle mjengoni. na Ndo maana akawaruhusu wananchi wake walime viazi kwenye uwanja wa Ndege
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ninatamani hayo angefanya huyu jamaa mmoja anajiita Mh James Lembeli (MB) ccm kahama mjini maana kuna vumbi mpaka majengo yamepauka mbaya namshukuru mkapa kwa kuleta maji..
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magambazzzzzzzzzzzzzz!!!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    viva Chadema! big up sana wabunge wa CHADEMA kazi yenu tunaiona na kuikubari
     
Loading...