Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji MSIGWA na MWAKYEMBE ni MAPACHA WA SAUTI...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkayala, Aug 10, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa saut zao,ukiwa huon picha ila unaskia sauti tu,lazima itakuchanganya!
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni ndugu hawa - mmoja Mkinga na mwingine Mnyakyusa - wanapanda na kushuka milima ya Livingstone hawa!!!!!!!
     
Loading...