Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Msigwa amesema waziri Kagasheki anawakumbatia majangili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinyongo, Oct 28, 2012.

  1. k

    kinyongo Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Iringa Mjini na Waziri kivuli wa Maliasili na Utalii akizungumza na waandishi wa habari(hawapo pichani) leo jijini Dar es Salaam ambapo amemtaka Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa jakaya Mrisho kikwete kumuwajibisha Waziri wa maliasili na Utalii Mhe, Kagasheki kwa kuwa anaficha Majangili na pia anashindwa kusimamia na kulinda wanyama wa Tanzania.

    source maasinda.blogspot.com
     
  2. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katumwa na naibu huyo
     
  3. I

    IDIOS Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmm!!!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa mawaziri wapya hata mwaka hawana washaanza uhuni eeh
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kulitolea ufafanuzi yale meno ya tembo yalitokea Tz bandari na akina nani wahusika!
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Namuheshimu sana mh. mch Msigwa lakini kwa hili sikubaliani naye. Tatizo la Msigwa ni kutokubali kanzi inayofanywa na kiongozi yeyote wa ccm kwa kuwa yeye ni Waziri wa kambi ya Upinzani hivyo anapinga kila jambo.

    Katika bunge lililopita alitoa data za uongo na baadae Lukuvi akamuumbua. Tatizo la ujangili ni mtanbuka siyo tu la Wizara ya maliasili. Na kumbuka hawa wanyama hawajui mipaka. wanatembea hata nje ya hifadhi ambako hakuna askari 24 hrs.

    Badala ya kulauni mh. Kagasheki ni vyema kama Waziri kivuli angechukua jukumu kuhamasisha jamii inayozunguka hifadhi kulinda hizi rasilimali zetu. Jukumu la ulinzi wa rasilimali siyo tu la waziri wa maliasili.

    Je yeyr kama waziri kivuli na na raia wa Tanzania amefanya nini? Ndo maana wakati nwingine nakatishwa tamaa na viongozi wa upinzani
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,452
    Trophy Points: 280
    CCM ni sawa na mbwa anayekula kinyesi chake.

    NB: weka mbali na watoto.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. B

    Benazir Buto Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We jamaa nawe hujielewi,msigwa afanye nini na kutumia vifungu gani vya sheria? Yeye yuko pale kama mwangalizi tu,hata wangeiba mbele yake hangekuwa na neno, yeye ni kama usalama wa taifa kazi yake ni kutoa ripoti ya alichokiona sio kuwajibika...kasome vizuri hatujapeleka zuzu huko hebu heshimu kazi zake..huo ni moto mwingine usicheze karibu tafadhari
     
  9. S

    Sabato masalia Senior Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Msigwa hapo umechemsha, kwani Kagasheki ndio kwanza najipanga hivi juzi kateuwa mkurugezni mpya wa wanyama pori tumfanyie subira wala si kumshutumu.
     
  10. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    serikali haina nia ya dhati kupambana na ujangili...mfano ni kesi za ujangili...huwa zinaishia hewani nani sereikali yenyewe ndio inaziendesha....msigwa yupo sahihi kabisa......jangili anajulikana zaidi ya miaka 10 anashikwa mara nyingi tuu alafu hafungwi...na serikali inamjua..huo ni ukweli kabisa...1000%
     
  11. D

    Divele Dikalame Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msigwa ni longolongo tu, kazi yake kukurupuka Kagasheki oyee chapa kazi mkuu achana na wazushi hawa akina Msigwa waliokosa usaidizi wa roho mtakatifu, kila kukicha kupika majungu wakikatiwa wanafunga mdomo.. Heri wenye upendo maana hao watarithi nchi
     
  12. S

    Sabato masalia Senior Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Namkemea Msigwa kwa jina la kristo aache majungu, tumwache Kagasheki afanye kazi yake Mungu mbariki Kagesheki
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Ukitumwa kwenye rescue mission unahitaji kuwa strategies za haraka.Sasa unataka apewe muda gani ktk emergency?Hizi tabia za kuwajibia maswali viongozi wazembe sijui zitaifikisha wapi hii nchi.
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ningependa kuona humu tukijadili hoja ya msingi na si kupindisha kile kilichozungumzwa hapa wala haina haja ya kumshambulia mtu,tukumbuke nchi hii ni yetu sote na hakuna mkimbizi ambaye anataka kutuchukulia nchi yetu hivyo kila mwenye uchungu na nchi hii hawezi kuvumilia kuona rasilimali zetu zikipotea bila kupata maelezo ya kina toka vyanzo husika.

    Wenzetu kashfa tu ya kukamatwa kwa zile pembe waziri husika angejiuzulu ila hapa kwetu kwa kuwa tumezoea kuoneana aibu ndio maana wapo watu humu wanaona sawa tu kwa yale mabaya yote yanayoendelea wakifikiri uwaziri ni kazi ya milele wakati kwa wenzetu hata kama waziri kakaa kwa wiki mbili anatoka anapewa kazi mtu mwingine.

    Watanzania tuache kuleana.
     
Loading...