Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Msigwa aendelea kuifumua CCM mkoani Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamandamakini, Feb 21, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [h=3]LEO: ccm yaendelea kufumuliwa na Mbunge Msigwa[/h]

    [​IMG]


    akifungua tawi la kihesa.
    [​IMG]



    [​IMG]

    Msigwa akiwahutubia wakazi wa kihesa maeneo ya semtema jioni ya leo
    [​IMG]
    akina mama wakipanga foleni kuchukua kadi za chadema
    [​IMG]
    sehemu ya umati ukimsikilza Msigwa kwa umakini

    [​IMG]


    [​IMG]
    Msigwa akisalimiana na akina mama ambao ni wanachama wapya.


    katika mkutano huu Msigwa amewahimiza kuwa chama kitajengwa na wanachama, na kuwasihi wanachi kupuuza propaganda za CCM dhidi yake na chama chake, mikutano yake inaendelea tena kesho kata ya Ruaha. katika mkutano huo alivuna wanachama wapya wakimama 78, kama wanavyoonekana katika picha hapo juu.​


    Msigwa aendelea kuifumua CCM mkoani iringa





    Msigwa akiwahutubia wananchi wa makambako katika ufunguzi wa matawi makambako.


    [​IMG]






    [​IMG]


    umati wa watu katika mitaa mbalimbali makambako.


    [​IMG]


    sehemu ya umati wa wananchi wa makambako wakimsikiliza kwa makini mbunge msigwa


    [​IMG]


    wanachama wapya kujiunga chadema kutoka ccm siku hiyo ya tarehe 19 jumapili.


    [​IMG]
    akiongea na wanachama katika ukumbi wa RC makambako.​







    source: Mbunge Wako Iringa Mjini
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    msigwa hongera sana kwa kuwaonyesha wananchi kuwa maisha yanawezekana bila CCM na waambie wakiipa serikali CDM mwaka 2015 mtafanya mara 100 ya hayo wanayoyaona kwani hizo ni rasharasha tu yenyewe mvua yenyewe inakuja.
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    safii! katika Wabunge nawaozimikia ni wewe Baba
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,217
    Likes Received: 11,566
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu, harakati za kun'goa tonge kwenye midomo ya mafisadi ni shughuli kubwa.
    Keep it up.
     
  5. M

    Mayuka Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi kamanda tupo pamoja na wewe katika mapambano haya ya kuwang'oa CCM 2015
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    ongera mchungaji
     
  7. chitulanghov

    chitulanghov Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endelea baba kuwapa sala ya toba waliokuwa kigumu chama cha majambazi
     
  8. V

    Victor malisa Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera sana mh. Wakimbize hao vibaka wa ccm tumechoka na siasa zao uchwara,tunataka siasa za chadema sasa
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Mbunge
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mchungaji karibu JF
     
  12. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    MIJITU INAYOFIKIRIA UDINI KILA KUKICHA NI SAWA NA KARAKANA YA SHETANI,MBONA HAYA MAJITU YANAKAA KIMYA KWENYE ISSUES ZA KUGAWANA PESA?AMBAYO NDIYO DHAMBI KUBWA YA KUBOMOA TAIFA HILI MUDA SI MREFU? Iddle mind is workshop of devil.TWILUMWI,MSIGWA GOOD MIDDLE!
     
  13. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera Mb! Keep it up
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mwanzoni waliwaza watumie ukumbi wa Msikiti kwakuwa mahali pale hakuna mtu binafsi mwenye ukumbi walipokwenda kwa waheshimiwa Maimam maimam wakajibu kuwa misikiti yenyewe ni midogo size ya choo cha kulipia pale Mwenge so they were left with no option isipokuwa ukumbi wa katoliki ambao ni robo tatu ya Dimond Jubilee
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rev. Msigwa hongera sana, mwanzoni nilikuwa siajakusoma lakini kadri siku wa zianakwenda imani yangu kwako inakuwa kwa kasi yua ajabu kazi njema kila mtu afanye sehemu yake kukijenga chama tuache malumbano yasiyo na mantiki kama ya mwenzetu (kama ni mwenzetu kweki) TUMTEMEKE.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msingwa ni kamanda anayepambana kivyake, he is alone but strong!
     
  17. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri chadema!
     
  18. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,637
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mungu akupe nguvu zaidi, hili joka ccm litaondoka na haki itapatikana na maisha yatakuwa nafuu
     
  19. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo ile kitu watanzania wanataka ikuwe kwa siku mingi ikakosekana..Baba kaza mwendo..ukiwa mzuri hata ukikaa 20 years mbona mambo muzuri tuu
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani mkiendelea na msimamo wenu mzuri kama huu ambao nadhani pindi mtakapopewa ridhaa na wananchi kuiongoza nchi yetu mtatusaidia kuondoka kwenye black list
     
Loading...