Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji "Mchaga"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bushbaby, Nov 29, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,535
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchungaj: Nasema pepo toka katika jina
    la Yesu!
    Pepo: sitoki!!!
    Mchungaji: shindwa pepo! Toka na
    mwache huyu mtumishi wa Mungu!
    Pepo: sitoki. Nimemwingia huyu mtu ili
    ashinde bahati nasibu ya milioni 100!
    Mchungaji(mchaga): toka shetan nasema
    toka haraka na uniingie mimi mara moja!
     
  2. ndendi

    ndendi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mchungaji ni noma
     
Loading...